Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดประมูลจอยพวงมาลัย ปิดคืนนี้ 23.30.00 น. 5/08/2563

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดประมูลจอยพวงมาลัย ปิดคืนนี้ 23.30.00 น. 5/08/2563

เปิดประมูลจอยพวงมาลัย ปิดคืนนี้ 23.30.00 น. 5/08/2563

1. ลงราคาครั้งละเท่าไรก็ได้ ลงท้ายด้วย 0
    2. ลงราคาเท่ากันคนลงก่อนได้นะครับ
    3. เบอร์โทรจะลงไม่ลงก็ได้นะครับ
    4. ของบางชิ้นเก่าเก็บ ของมีปัญหาแจ้งมาได้เลยยินดีคืนเงินครับ
    หมายเหตุ ตอนนี้ผมย้ายที่ทำงานใหม่ อยู่ไกลจากไปรษณีย์อาจจะทำให้ส่งช้าบ้างนะครับ ต้องขอโทษล่วงหน้า
    1. จอยพวงมาลัย
    สภาพดีมาก ซื้อมาเก็บครับ อุปกรณ์ตามรูปเลยครับ มีพวงมาลัย คันเร่ง เบรค เกียร์ ใช้กับ window ครับ สเปคจำไม่ได้เลยครับ สั่งจากจีนตอนนั้นเกือบ 3000 ไม่รวมค่าส่ง
    เปิด 1000 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน ems + 150 บาท

url]

ใช้กับ ps3 ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by tonymoke View Post
      ใช้กับ ps3 ได้ไหมครับ
      ไม่น่าจะได้ครับ

Comment

Originally posted by anujaras View Post

ไม่น่าจะได้ครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X