Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS4 (ใหม่) / Joy / หูฟัง True Wireless / นาฬิกา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by at1969 View Post
    อ้าว อ้าว อ้าว เอาของสำนักงานมาใช้ในเรื่องส่วนตัวตอนเวลาประมาณ 1507 ระวังเจ้านายเห็นนะครับ 55555
    prop ประกอบ เจ้านายคงไม่ว่าหรอกครับ อิ ๆๆ

Comment

สรุปรายการประมูล

รายการที่ 1 - เครื่องเล่น PS4 Slim 500GB
      สถานะ - รอเปิด

-------------------------
      2. จอยเกมส์ PS4

สถานะ – 500 บาท (ท่าน best2522)
      3. หูฟัง True Wireless ยี่ห้อ JBL รุ่น Reflectflow

4. หูฟัง True Wireless ยี่ห้อ Hoco รุ่น ES34

สถานะ - ยอด 200 (ท่าน nemesises)
      5. หูฟัง True Wireless ยี่ห้อ (ไม่รู้) ของจีน รุ่น T18S

6. หูฟัง True Wireless ยี่ห้อ Joyroom รุ่น JR-T07

สถานะ - ยอด 40 บาท (ท่าน oou13)
      7. นาฬิกา Tag Heuer aquaracer Calibre 5 (งาน Mirror)

สถานะ - ยอด 350 บาท (ท่าน F.MEIJI)

เดี๋ยวผม pm ไปแจ้งรายละเอียดทุกท่านที่ชนะการประมูลนะครับ

ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ

Comment

pm แจ้งทุกท่านแล้วนะครับ โอกาสหน้าร่วมสนุกกันใหม่ครับ

Comment

รายการที่ 2 โอนเรียบร้อยแล้วครับ ที่อยู่ทาง pm

Comment

รายการที่7 โอนแล้วจ้า

Comment

แจ้งเลขส่งของ

รายการที่ 2 - SMAY00xx58xxx
              รายการที่ 4 - SMAY00xx58xxx
              รายการที่ 6 - SMAY00xx58xxx
              รายการที่ 7 - SMAY00xx58xxx

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกครับ แล้วโอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ

Comment

Working...
              X