Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลมือถือHuawei,หูฟังบลูทูธP47,หูฟังBeat,เต้าชาร์ทSony,PowerBank ปิด31-7 4ทุ่มตรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูลมือถือHuawei,หูฟังบลูทูธP47,หูฟังBeat,เต้าชาร์ทSony,PowerBank ปิด31-7 4ทุ่มตรง

ปิดประมูลวันที่ 31-7-63 เวลา 22.00.00 น. ยึดเวลาตามเวบ

กติกาในการประมูล
    1.บิดขั้นต่ำเท่าไหร่ก็ได้ แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 เศษสตางค์ถือว่าไม่ได้นะครับ ท่านที่ประมูลต้องลงเบอร์โทรทุกครั้งด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ลงถือว่าเป็นโมฆะและลงเพียงครั้งแรกครั้งเดียวพอ เช่น 1.100 / 089-9999999 ครั้งต่อไปจะลงหรือไม่ลงก็ได้
    2.ท่านใดที่ประมูลได้ ต้องออกค่าส่งเพิ่มครับ โดยได้ระบุไว้ที่สิ่งของแล้วนะครับ ถ้าบิดได้หลายชิ้น ค่าส่งลดได้นะครับ
    3.หากมีท่านที่เสนอราคาเท่ากัน ให้ท่านที่เสนอก่อนคือผู้ได้ไปครับ กรณีที่เวบล่มให้ถือว่าบิดสุดท้ายเป็นผู้ชนะไปนะครับ
    4.ถ้าประมูลแล้วไม่เอา มีประจานนะครับ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าประมูลเล่นๆ ถ้าไม่พร้อมจริงๆ เพราะเสียเวลาอย่างมากและยังตัดโอกาสท่านๆอื่นด้วย
    5.ท่านที่ประมูลได้ ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากที่ตกลงกันทาง pm เรียบร้อยแล้ว

1.Huawei Y511 2 ซิม มีแค่ตัวเครื่องกับแบตแท้ สภาพผ่านสงคราม
    ใช้งานโทรปกติ แอนดรอย 4.2.2 แรม 512 เมก รอม 4 กิ๊ก จอ 4.5 นิ้ว
    ตำหนิจอทัชแตกร้าวเยอะพอสมควรแต่ยังใช้ได้ จอในปกติ ฝาหลังมีรอยลอกรอยถลอกเยอะและรอยรอบๆตัวเครื่อง
    แบตยังพอได้แต่ไม่ค่อยทนเพราะความจุมันน้อย กล้องหน้า-หลังมืดพอมองเห็นเป็นปกติของรุ่นนี้
    เฟส-ไลน์ไม่น่าจะเล่นได้เพราะเป็นระบบเก่า ยูทูปดูได้แต่ต้องดูผ่านเบราเซอร์
    เปิด 59 บาท
    ส่ง J&T 40 บาท

2.หูฟังบลูทูธ ไร้สาย P47 Bluetooth Headphone Stereo แบบครอบหู สภาพยังใหม่ ใช้ไม่ถึง 5 ครั้ง
    มีแค่ตัวหูฟังกับสายชาร์ท ใส่เมมได้ คุยโทรศัพท์ได้ ตำหนิแพดไม่มี ไปหาใส่เอา
    เปิด 49 บาท

3.หูฟัง Beat ไม่แท้ แบบครอบหู สีขาว แต่เสียงดีใช้ได้อยู่ ตำหนิแพดไม่มี ไปหาใส่เอา
    เปิด 49 บาท

4.เหมาเต้าชาร์ทแท้ Sony 2 ตัว ใช้งานปกติ
    Sony EP880 ไฟออก 1.5 แอมป์ มีรอยรอบๆตัว
    Sony EP800 ไฟออก 850 มิลลิแอมป์ เป็นปลั๊กนอก
    เปิด 49 บาท

5.Powerbank Nokia DC-18 ขนาดความจุ 1,720 มิลลิแอมป์ ยังพอใช้งานได้ เอาไปสะสมหรือเอาไปใช้เล่นขำๆ
    ตำหนิมีรอยรอบตัวพอสมควร
    เปิด 29 บาท

Comment

Originally posted by oou13 View Post
      ขอบคุณครับ

Comment

ปิดคืนนี้นะครับ

Comment

1.50
          3.50
          0631787345

Comment

Originally posted by goodpower View Post
            1.50
            3.50
            0631787345
            ขอบคุณครับ
            แต่รายการที่ 1 ใส่ราคาผิดนะครับ เพราะเปิด 59 บาท

สรุปผลประมูลครับ

1.Huawei Y511 - ???

2.หูฟังบลูทูธ p47 - ???

3.หูฟังบลูทูธ Beat - 50 - คุณ goodpower

4.เต้าชาร์ท Sony - ???

5.PowerBank Nokia - ???

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมประมูลและช่วยดันนะครับ

Comment

Working...
            X