Announcement

Collapse
No announcement yet.

\/\\\\\/\ CANON\ Primaxx\ อุปกรณ์เสริม\ NIKE Dual fusion run 3\ PLAYBOY 29 ก.ค 23.00น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

7..30

Comment

----สรุปราคาสินค้า-----

1.CANONกล้อง+Kodak ฟิล์ม -------- bisza555 /30
      2.Primaxx คีย์บอร์ด --------
      3.อุปกรณ์มัดรวม 1 -------- goodpower/40
      4.อุปกรณ์มัดรวม 2 -------- goodpower/40
      5.NIKE Dual Fusion Run 3 ----------- pranpri/270
      6.FLYNOW กระเป๋าสตางค์ใหม่​ ------ goodpower/210
      7.PLAYBOY หัวเข็มขัด ------------ goodpower/40

Last edited by Joe Arthur; 30 Jul 2020, 00:12:06.

Comment

3.อุปกรณ์มัดรวม 1 -------- choom14/40
        4.อุปกรณ์มัดรวม 2 --------
        ccb1519/40
        5.NIKE Dual Fusion Run 3 -----------
        pranpri/250
        6.FLYNOW กระเป๋าสตางค์ใหม่​ ------
        basic/210
        7.PLAYBOY หัวเข็มขัด ------------
        natt/40
        0631787345

Comment

5/250

Comment

5/260

Comment

5/270

Comment

Originally posted by goodpower View Post
                3.อุปกรณ์มัดรวม 1 -------- goodpower/40
                4.อุปกรณ์มัดรวม 2 --------
                goodpower/40
                5.NIKE Dual Fusion Run 3 -----------
                goodpower/250
                6.FLYNOW กระเป๋าสตางค์ใหม่​ ------
                goodpower/210
                7.PLAYBOY หัวเข็มขัด ------------
                goodpower/40
                0631787345
                เอ่อ หมายถึง ราคาตามที่ลงนั้นใช่ไหมคับ ถ้าเป็นไปได้รบกวนลบชื่อยูสเซอร์อื่นก่อนก็ได้คับผม ป้องกันความสับสน (ผมเองน่ะคับสับสน )

การประมูลสิ้นสุดแล้วคับ ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมประมูลนะคับ
                Last edited by Joe Arthur; 29 Jul 2020, 23:29:38.

Comment

Originally posted by Joe Arthur View Post

เอ่อ หมายถึง ราคาตามที่ลงนั้นใช่ไหมคับ ถ้าเป็นไปได้รบกวนลบชื่อยูสเซอร์อื่นก่อนก็ได้คับผม ป้องกันความสับสน (ผมเองน่ะคับสับสน )

การประมูลสิ้นสุดแล้วคับ ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมประมูลนะคับ
                  ใช่ครับ พิมพ์ ไม่ทันใช้ก็อป เกือบไม่ทันเวลา ไวรัส กิน บอร์ดเป็นสีเทาตัวหนังสือสีขาว

Comment

Originally posted by pranpri View Post
                    5/270
                    รายการที่ 5 ท่านนี้น่าจะได้ เพิ่ม 20.- อยู่ในเวลา

Comment

Originally posted by goodpower View Post
                      ใช่ครับ พิมพ์ ไม่ทันใช้ก็อป เกือบไม่ทันเวลา ไวรัส กิน บอร์ดเป็นสีเทาตัวหนังสือสีขาว
                      ok ครับ ขอบคุณครับที่ร่วมฟันฝ่าท่ามกลางความไม่คุ้นชินกับเวบบอร์ดใหม่และไวรัสนะครับ

Originally posted by oou13 View Post

รายการที่ 5 ท่านนี้น่าจะได้ เพิ่ม 20.- อยู่ในเวลา
                      อ่า ผมเบลอเองคัรบ
                      Last edited by Joe Arthur; 29 Jul 2020, 23:55:18.

Comment

Originally posted by Joe Arthur View Post

ok ครับ ขอบคุณครับที่ร่วมฟันฝ่าท่ามกลางความไม่คุ้นชินกับเวบบอร์ดใหม่และไวรัสนะครับ

อ่า หมดที่ 23.00.59 น่ะครับ ท่าน pranpri เกินเวลาไป โอกาสหน้าขอเรียนเชิญใหม่นะครับ ขอบพระคุณทุกท่านครับ
                        แล้วบอกกฎว่ามีต่อเวลาแล้วทำไมทำ แบบนี้

Comment

Originally posted by oou13 View Post

แล้วบอกกฎว่ามีต่อเวลาแล้วทำไมทำ แบบนี้
                          ตายแล้วลืมมมมขอโทษครับๆ สมองเบลอ ผมไม่ชิน เอ่อ คนสุดท้ายได้ไปครับ

ขออภัยท่าน pranpri และทุกท่านครับ ครั้งหน้าจะไม่ให้เกิดแบบนี้อีกครับ
                          ขอบคุณครับที่มาทักนะครับ ยิ่งทานยาตอนกลางคืนจะเบลอๆหน่อย
                          Last edited by Joe Arthur; 29 Jul 2020, 23:58:29.

Comment

Working...
                          X