Announcement

Collapse
No announcement yet.

#169 BoseQC15/RIG/SS/ ไฟฟ้าจิปาถะทั้งดี และเสีย ปิดคืนนี้ 23.00.00น.@12/7/63

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #169 BoseQC15/RIG/SS/ ไฟฟ้าจิปาถะทั้งดี และเสีย ปิดคืนนี้ 23.00.00น.@12/7/63

กติกา

1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ทางผมขอส่ง EMS อย่างเดียวนะครับ เพราะก่อนหน้านี้ ก็มีปัญหากับ ปณ.มาแล้วครับ
    กับพัสดุธรรมดาและ ลทบ. ซึ่งไม่สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้อย่างละเอียด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันอาทิตย์ที่ 12/ก.ค./63 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1
    เปิดด้วยของแรง หูฟัง Bose QC15 พร้อมชุด ใหม่ๆ แต่ไร้กล่อง
    ได้มามีเคสใส่ ในเคสบรรจุตัวหูฟัง สายต่อ 2 เส้นทั้ง Android และ iOS พร้อมแจ๊คสายการบิน
    ตัวหูฟังมีระบบ NC อันเลื่องชื่อ แพดนิ่มสบายหูมากๆ ใหม่ๆ ไม่มีรอยแตกให้เห็น
    ระบบ NC ใช้พลังงานจากถ่าน AAA 1ก้อน
    ชิ้นนี้ ได้ไปไม่แท้ รับคืนนะครับ

เปิด 2000.- ส่ง 100.-
    (เพิ่มกฏต่อเวลา)

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2
    หูฟัง Plantronics R.I.G.500 HX ใช้งานปกติ แพดใหม่ สายนิ่ม
    เบสมาดีมากๆ เป็นลูกๆ เก็บตัวเร็ว ฟังสนุกครับ ตัวหูฟังสามารถถอดแยกส่วนประกอบได้
    ตำหนิ : ผ่านการซ่อมรอยหักมา 1 จุด ตามรูปสุดท้ายนะครับ

เปิด 300.- ส่ง ลทบ 40.-

รายการที่ 3
    หูฟัง SteelSeries ไม่ทราบรุ่น มาสภาพตัวไม่สวย แต่การใช้งานปกติ
    ทั้งในส่วนของหูฟัง และไมโครโฟน มีสวิทช์ปิด-เปิดไมค์ที่ตัวหูฝั่งซ้าย
    ตำหนิ : 1.ไม่มีฟองน้ำคาดศรีษะ 2.ฉนวนหุ้มก้านไมค์ มีปริแตก 3.แพดติดกาวยางเอาไว้อยู่ครับ

เปิด 100.- ส่ง ลทบ. 40.-

รายการที่ 4
    อะแดปเตอร์พาวเวอร์ซัพพาย 36W 12V 2.58A สําหรับเครื่อง Microsoft Surface Pro 3 & Pro 4 i5 i7 tablet
    เทสได้เพียงช่อง USB 5V ออกปกติ ส่วนหัวปลั๊ก ผมมีหัวปลั๊กแปลงให้ครับ

รายการที่ 5
    เครื่องโกนหนวดเครา พร้อมที่กันจอน Philishave 686 พร้อมกล่องใส่
    แต่ไม่มีที่ชาร์จ มาแต่หัวเสียบเปล่าๆ และตัวเครื่องคาดว่าแบตน่าจะเสื่อม ขอปล่อยไปทำต่อกันเอาเองนะคับ

เปิด 60.- ส่ง ลทบ. 40.-

รายการที่ 6
    เครื่องเล่น DVD VCD AudioCD MP3CD ยี่ห้อ NextBase
    อุปกรณ์ที่มีให้ ประกอบด้วย ตัวเครื่อง ปลั๊กไฟเสียบกับที่จุดบุหรี่ในรถยนต์ ม้วนแปลงต่อกับช่องใส่ม้วนเทป
    เทสอ่านแผ่น AudioCD ไม่อ่าน แต่แผ่น DVD อ่านได้นะครับ (ลองกับแผน Eagle)
    นอกนั้น ไปเทสต่อกันเอาเอง อาจจะต้องจูนหัวกันซักนิดนึง

รายการที่ 7
    ซากเครื่องเล่น CD พกพา 2 ตัว ประกอบด้วย
    1. Sanyo CDP-30 ไฟเข้า ไม่อ่านแผ่น รางถ่านสวย
    2. Sony D-475 ไฟไม่เข้า รางถ่านยังสวย
    เปิดเหมาตามสภาพที่ได้มา 2 ตัว

เปิด 100.- ส่ง ลทบ. 50.-

6. 100 /tonsz/0635649980

Comment

Originally posted by tonsz View Post
      6. 100 /tonsz/0635649980
      ขอบคุณเปิดแรกครับผม

Sent from my E6653 using Tapatalk

Comment

Working...
      X