Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดประมูล 6 รายการ ปิดคืนนี้ 23.00.00 น. 12/07/2563 กล้องวีดิโอ powerline โทรศัพท์ ฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดประมูล 6 รายการ ปิดคืนนี้ 23.00.00 น. 12/07/2563 กล้องวีดิโอ powerline โทรศัพท์ ฯ

เปิดประมูล 6 รายการ ปิดคืนนี้ 23.00.00 น. 12/07/2563 กล้องวีดิโอ powerline เสา wifi โทรศัพท์ รองเท้า
    1. ลงราคาครั้งละเท่าไรก็ได้ ลงท้ายด้วย 0
    2. ลงราคาเท่ากันคนลงก่อนได้นะครับ
    3. เบอร์โทรจะลงไม่ลงก็ได้นะครับ
    4. ของบางชิ้นเก่าเก็บ ของมีปัญหาแจ้งมาได้เลยยินดีคืนเงินครับ
    หมายเหตุ ตอนนี้ผมย้ายที่ทำงานใหม่ อยู่ไกลจากไปรษณีย์อาจจะทำให้ส่งช้าบ้างนะครับ ต้องขอโทษล่วงหน้า

1. กล้อง sony handycam HDR cx100e
    กล้อง sony handycam HDR cx100e ใช้งานปกติ แบตอยู่ได้เกือบชั่วโมง ถ่ายวีดิโอแบบ FULL HD เมมในตัว 8 กิ๊ก มีที่ชาร์จแบตกะบอะแดปเตอร์ให้ด้วย
    เปิด 900 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน ems + 50 บาท

2. powerline D-link
    powerline D-link DHP308AV ของใหม่ ซื้อมาเก็บ 1 ชุด 2 ตัวพร้อมใช้ รุ่นนี้ไม่มี wifi นะครับ คนละตัวกับกระทู้ก่อนนะครับ
    เปิด 250 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน ems + 50 บาท]

3. โทรศัพท์ บ้าน
    มี 2 เครื่อง ไร้สาย Panasonic สีขาว เก่าเก็บมีอะแดปเตอร์หาซื้อถ่านชาร์จใส่ใช้ได้ มีสาย Fujitel 1 เครื่อง แบบวินเทจตัวเลขใหญ่สะใจ ใช้งานได้ปกติ
    เปิด 200 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน ems + 50 บาท

4. เสา wifi
    เสา wifi มือสอง จำนวน 10 ต้น
    เปิด 100 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน ems + 50 บาท

5. รองเท้า ADIDAS
    ขออนุญาติแอบประมูลรองเท้า ADIDAS รุ่น mana rc bounce m สีน้ำเงิน size US 11 ครึ่ง สภาพยังดี พื้นยังใช้ได้อีกนาน
    เปิด 400 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน ems + 50 บาท

5. รองเท้า converse all star สีแดง
    ขออนุญาติแอบประมูลรองเท้า รองเท้า converse all star สีแดง สภาพยังใหม่ แทบจะไม่เคยใส่เลย SIZE เล็ก เหมาะสำหรับผู้หญิง ความยาว 24 cm สภาพยังดี พื้นยังใช้ได้อีกนาน
    เปิด 200 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน ems + 50 บาท

6. รองเท้า converse all star สีนวลๆ
    ขออนุญาติแอบประมูลรองเท้า รองเท้า converse all star สีนวล ๆ ตามรูป ผมเรียกไม่ถูก สภาพยังใหม่ แทบจะไม่เคยใส่เลย SIZE เล็ก เหมาะสำหรับผู้หญิง ความยาว 24 cm สภาพยังดี พื้นยังใช้ได้อีกนาน

3/ 200

Comment

ปิดประมูลนะครับ ผู้ประมูลได้ดังนี้

3. โทรศัพท์บ้านคุณ mukata 200 บาท
      ขอบคุณทุกท่าน สักครู่จะ PM ให้ผู้ประมูลได้นะครับ

Comment

Working...
      X