Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูล Mp3 Samsung,Powerbank,ซากมือถือ,หูฟังสมอล์ทอล์คRemax,Asus ปิด 12/7 4 ทุ่มตรง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูล Mp3 Samsung,Powerbank,ซากมือถือ,หูฟังสมอล์ทอล์คRemax,Asus ปิด 12/7 4 ทุ่มตรง

ปิดประมูลวันที่ 12-7-63 เวลา 22.00.00 น. ยึดเวลาตามเวบ

กติกาในการประมูล
    1.บิดขั้นต่ำเท่าไหร่ก็ได้ แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 เศษสตางค์ถือว่าไม่ได้นะครับ ท่านที่ประมูลต้องลงเบอร์โทรทุกครั้งด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ลงถือว่าเป็นโมฆะและลงเพียงครั้งแรกครั้งเดียวพอ เช่น 1.100 / 089-9999999 ครั้งต่อไปจะลงหรือไม่ลงก็ได้
    2.ท่านใดที่ประมูลได้ ต้องออกค่าส่งเพิ่มครับ โดยได้ระบุไว้ที่สิ่งของแล้วนะครับ ถ้าบิดได้หลายชิ้น ค่าส่งลดได้นะครับ
    3.หากมีท่านที่เสนอราคาเท่ากัน ให้ท่านที่เสนอก่อนคือผู้ได้ไปครับ กรณีที่เวบล่มให้ถือว่าบิดสุดท้ายเป็นผู้ชนะไปนะครับ
    4.ถ้าประมูลแล้วไม่เอา มีประจานนะครับ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าประมูลเล่นๆ ถ้าไม่พร้อมจริงๆ เพราะเสียเวลาอย่างมากและยังตัดโอกาสท่านๆอื่นด้วย
    5.ท่านที่ประมูลได้ ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากที่ตกลงกันทาง pm เรียบร้อยแล้ว

1.เหมาเครื่องเล่น MP3 ซัมซุง 2 ชิ้น
    Samsung YP-U3ZL สีฟ้า ขนาด 1 กิ๊ก
    Samsung YP-U6 สีชมพู ขนาด 2 กิ๊ก
    Samsung YP-U3ZL สีฟ้า ขนาด 1 กิ๊ก ก่อนหน้านี้ใช้งานปกติ เก็บไว้นานพอเอามาใช้อีกทีมันเปิดไม่ติด เสียบคอมฯก็ไม่ติด แบตน่าจะเสื่อม
    Samsung YP-U6 สีชมพู ขนาด 2 กิ๊ก ก่อนหน้านี้ใช้งานปกติ เก็บไว้นานพอเอามาใช้อีกทีมันเปิดไม่ติด เสียบคอมฯยังมองเห็นอยู่ จอยังติด แบตน่าจะเสื่อม
    เหมาะสำหรับเอาซ่อมครับ เปลี่ยนแบตน่าจะใช้ได้
    เปิด 69 บาท
    ส่ง J&T 40 บาท

2.Powerbank Nokia DC-18 ขนาดความจุ 1,720 มิลลิแอมป์ ยังพอใช้งานได้ เอาไปสะสมหรือเอาไปใช้เล่นขำๆ
    ตำหนิมีรอยรอบตัวพอสมควร
    เปิด 39 บาท

3.เหมา(ซาก)มือถือฝาพับ 2 เครื่อง ไม่มีแบตทั้ง 2 เครื่อง ตัวขวาลองเอาแบตรุ่นอื่นลองก็เปิดไม่ติด ตีเป็นซากเอาไปสะสมครับ
    เปิด 39 บาท

4.เหมา(ซาก) iPhone 4S ไม่ใช่ของแท้กับ BlackBerry 9780
    iPhone 4S เทียม เปิดไม่ติด ลองเสียบชาร์ทก็ไม่ติด แบตบวมด้านฝาหลังเผยอ
    BlackBerry 9780 มีเครื่องกับแบต เปิดติดแต่จอเสีย ไม่ได้ลองเรื่องโทร
    เปิด 39 บาท

5.(ซาก) Motorola V3i มีแค่ตัวเครื่องกับแบต ไม่มีที่ชาร์ท
    เครื่องเปิดติด อ่านซิม โทรได้ปกติ กล้องได้ จอนอกปกติแต่จอในเสียบางส่วนตรงด้านล่างของจอ เครื่องค่อนข้างหน่วงมาก เหมาะสำหรับคนใจเย็น
    ตีเป็นซากไปครับ
    เปิด 39 บาท

6.หูฟังอินเอียร์สมอล์ทอล์ค Remax สีแดง เสียงดีใช้ได้เลย ซื้อมือ 1 มาจากงานโมบายฯนานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ใช้ จุกยางเดิมมันหายเลยเอาของรุ่น KZ มาใส่
    เปิด 49 บาท

7.หูฟังอินเอียร์สมอล์ทอล์ค ASUS สีดำ เสียงดีใช้ได้เลย
    ตำหนิมีรอยที่ตรงปุ่มกดรับสายพอสมควร
    เปิด 29 บาท

Comment

Originally posted by oou13 View Post
      ขอบคุณครับ

Comment

ปิดคืนนี้นะครับ

Comment

6.50
          7.30
          0631787345

Comment

Originally posted by goodpower View Post
            6.50
            7.30
            0631787345
            ขอบคุณครับ

สรุปผลครับ

1.เหมาเครื่องเล่น MP3 ซัมซุง 2 ชิ้น - ???

2.Powerbank Nokia DC-18 - ???

3.เหมา(ซาก)มือถือฝาพับ 2 เครื่อง - ???

4.เหมา(ซาก) iPhone 4S ไม่ใช่ของแท้กับ BlackBerry 9780 - ???

5.(ซาก) Motorola V3i - ???

6.หูฟังอินเอียร์สมอล์ทอล์ค Remax สีแดง - 50 - คุณ goodpower

7.หูฟังอินเอียร์สมอล์ทอล์ค ASUS สีดำ - 30 - คุณ goodpower

ขอบคุณทุกทา่นที่มาร่วมประมูลและช่วยดันให้นะครับ

จัดส่งเรียบร้อยครับ
            Last edited by นๅยมoมแมม; 13 Jul 2020, 16:51:03.

Comment

Working...
            X