Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thermaltake/Lian Li/Tsunami/ปลั้กควบคุมอุณภูมิ/กล้องip ปิดคืนนี้9/7/63เวลา22.22.59วิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aer+2519 View Post
    2.ห้ามบิตเล่นนะครับ บิตแล้วยกเลิกขออนุญาตินำรายชื่อขึ้นแบล็คลิสย์นะครับ
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์โทรไม่ต้องลงก้อได้ครับ
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินหลังแจ้งpmสรุปผลภายใน24ชม.เช็คความพร้อมให้ดีด้วยนะครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ ประมูลหลายชิ้นค่าส่งคิดเหมาถูกกว่า
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ
    8.ปิดประมูลวันที่ 9/07/2563 เวลา 22.22.59วินาที.
    ไม่มีต่อครับ เจ้านี้เขาชัดเจนตามกติกา

Comment

มัวแต่นั่งดูกันดั้มเลยเพิ่งมาเห็น
      2/300 เผื่อได้มั่ง

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
        ไม่มีต่อครับ เจ้านี้เขาชัดเจนตามกติกา
        อะจ๊าก เลยครับท่าน

Comment

น่าจะปรูลใหม่เนาะ พ่อค้าจะได้ราคาดี ส่วนลูกค้าก็จะได้ไม่เสียโอกาส

Comment

เข้า ocz ไม่ได้หลายครั้ง เลยไม่ได้มาประมูล เสียดาย 555

Comment

Originally posted by BASF View Post
              3.180
              ขอบคุณครับท่านบิดท้ายสุดผมแถมhdd 1tbไปให้ด้วย
              Originally posted by prayutsc16 View Post
              เวปล่ม อดเลย
              เสียดายเช่นกันครับ แต่ไม่เป็นไรครับกติกาตั้งไว้อย่างนั้น ยินดีกับท่านที่ได้ไปด้วยครับ
              Originally posted by renaw View Post
              เว็บล่มว่าจะมาปาดเคสสักหนอ่ย
              ไว้รอบหน้านะครับท่าน
              Originally posted by Jimmycool View Post
              โอ้ยยยเสียใจ เวปล่ม

Originally posted by megalion View Post
              5.660
              0819801965
              เผื่อเขามาต่อเวลา 555
              ปิดแล้วครับท่าน
              Originally posted by bighead808 View Post
              นั่นสิครับยังไงต่อ บิดต่อไม่ได้ในเวลา

ขอบคุณครับท่าน
              Originally posted by pride16 View Post
              มัวแต่นั่งดูกันดั้มเลยเพิ่งมาเห็น
              2/300 เผื่อได้มั่ง
              ขอบคุณครับ
              Originally posted by megalion View Post
              อะจ๊าก เลยครับท่าน

Originally posted by Jimmycool View Post
              น่าจะปรูลใหม่เนาะ พ่อค้าจะได้ราคาดี ส่วนลูกค้าก็จะได้ไม่เสียโอกาส
              เว็ปล่มสุดวิสัยผมเห็นแววล่ะเลยไปนอนเลย55555 ถือว่าร่วมสนุกกันนะครับ โอกาสหน้าเอาใหม่ครับ
              Originally posted by tanad View Post
              เข้า ocz ไม่ได้หลายครั้ง เลยไม่ได้มาประมูล เสียดาย 555
              ขอบคุณครับท่านรอบหน้าเอาใหม่นะครับ

+++++++ ปิดประมูลแล้วนะครับ ++++++++

1 เคสคอมThermaltake /260/neos1008

2 เคส Lian Li T1 Spider/240/ae3848

3 Tsunami hdd box /180/BASF

4 ปลั้กควบคุมอุณภูมิ/160/ae3848

5 รวมกล้องip/650/btton4

6 รวมสายแปลงต่างๆ/200/bighead808

Comment

Comment

บิดไว้แล้วเข้านอนเลย คิดว่าคงไม่ได้แล้วเพราะต้องนอนเร็ว ถึงว่าไม่มีใครบิดต่อ สายๆเข้ามาดูได้เฉยเลย

Comment

ได้รับสินค้าแล้ว ขอบคุณท่าน

Comment

Working...
                    X