Announcement

Collapse
No announcement yet.

1331st-Playbox4K/iPod/ชุดน้ำ/JBL2.0/RayBan/LG/Skullcandy/Fuji/Oakley 30/6/63 23.59.59

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1331st-Playbox4K/iPod/ชุดน้ำ/JBL2.0/RayBan/LG/Skullcandy/Fuji/Oakley 30/6/63 23.59.59

สำหรับท่านที่มีปัญหาหรือต้องการตามของยังไงรบกวนส่งมาทาง PM นะครับ เมื่อลงเลข Tracking แล้วผมจะขออนุญาตปิดการแสดงความคิดเห็นเพื่อไม่ให้เป็นการดันกระทู้รบกวนท่านอื่นครับ

1.AIS Playbox 4K V2

สเปคเครื่อง
    1) กล่อง Support Dual Band Wifi (2.4GHz & 5GHz)
    2) กล่อง Support 4K 60Hz สามารถเอา file media จากภายนอกเสียบช่องUSB ได้
    3) ระบบปฏิบัติการ Android 6.0
    4) Built-in Bluetooth 4.0 : สามารถนำอุปกรณ์เสริมที่มีการเชื่อมต่อแบบ Bluetooth มา connect กับกล่องได้ เพียงการ Setting ภายในกล่อง
    5) ROM: 16GB ทำให้มีเนื้อที่ในการเก็บ Application และ Media file ต่างๆ ได้เพิ่มขึ้น
    6) RAM: 2GB ทำให้การทำงานของกล่องมีความ smooth ไม่หน่วงหรือค้างอันเกิด
    7) CPU 8 cores ARM cortex A53 up to 2.0GHz ทำให้เปิดใช้งาน Application ได้ไวขึ้น รวมถึงมีส่วนช่วยให้เปิดใช้งานกล่องได้ไวขึ้น
    8) HDMI 2.0: เพิ่มประสิทธิภาพในการรับส่งข้อมูล ของ Content ที่ความละเอียดสูงระดับ 4K 60Hz
    รายการนี้ เป็นกล่อง AIS รุ่นใหม่ล่าสุด AIS Playbox V2
    กล่องของเดิม วอยด์ประกันยังอยู่ เครื่องไม่เคยแกะซ่อมใดๆทั้งสิ้น
    อุปกรณ์มีตัวเครื่องและอแดปเตอร์แท้ สภาพยังสวย ดูจากรูปได้เลย ประกันใจ 15 วัน
    วิธีแปลงดูจากในเน็ตได้เลยครับ

ผลเทส

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Apple iPod Nano Gen48
    รายการนี้ เป็น iPod ตัวเล็กสเป็คดี Nano Gen 4 ความจุ 8GB
    ของใช้งานได้ปกติ สภาพสะสมได้ หน้าจอยังดี มีเส้นกลาง 1 เส้นบางๆ
    แบตดี อยู่ได้หลายชั่วโมงครับ เทสมาหมดแล้ว
    ประกันใจ 15 วัน มีแต่ตัวเครื่องดังรูป

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

3.ชุดน้ำ SilverStone
    รายการนี้เป็น ชุดน้ำ SilverStone ของแท้ หม้อ 1 ตอน พร้อมพัดลมแท้
    น้ำไม่รั่วไม่ซึม ด้านในมีน้ำ เทสไฟเข้าปกติ ตัวปั้มทำงาน
    มีแค่อุปกรณ์ตามรูป ขาที่เห็นเป็นขา intel นะครับ น่าจะใส่ได้หลายรุ่น
    สภาพสวยตามรูป หน้าสัมผัสยังสวยอยู่ ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+80

4.JBL 2.0
    รายการนี้เป็นลำโพง JBL 2.0 ตัวหายาก เป็นงานเดียวกับ Harman Kardon
    ใช้งานกับ มือถือ แท็ปเล็ต คอมพิวเตอร์ ได้หมด ผ่านแจ็ค AUX(มีในตัว)
    เป็นลำโพงที่เสียงดีมาก หลายท่านน่าจะทราบถึงพลังเสียงของมันดี
    แถมยังสามารถต่อซับเพิ่มเติมได้ด้วย ผ่านช่องต่อด้านหลังครับ
    ชุดนี้สภาพสวยๆ ของใช้งานได้ปกติ มีหม้อแปลงให้พร้อมใช้งาน
    ประกันใจ 15 วัน

EMS+70

5.Logitech F710

รายการนี้เป็นจอยเทพ Logitech F710 พร้อมตัวรับสัญญาณ
    ตัวจอยเป็นรุ่นท็อปสุดของ Logitech ณ ปัจจุบันแล้วครับ
    สภาพกยังสวยๆ มีรอยจากการเก็บบ้างเอาไปทำความสะอาดเองนะครับ
    จอยใช้งานได้ปกติ ไม่หลอน กดได้ทุกปุ่ม รางถ่านสะอาด

ผลเทส

ของใหม่ 1599 บาท
    https://www.logitechg.com/th-th/prod...s-gamepad.html

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

6.Ray-Ban Round Metal RB3447

รายการนี้เป็น Ray-Ban Round Metal RB3447 ของแท้ๆ สภาพสวยเทพ
    แทบจะไม่มีตำหนิอะไรเลยครับ สกรีนสวยครบทั้งตัว เลนส์สวยๆรอยแทบไม่มี
    มีผ้าและกระเป๋าให้พร้อมใช้งาน ขาแว่นสภาพดีทุกจุดนะครับ

ของใหม่ 4890 บาท
    https://www.firstframe.co.th/product...4o-round-metal

EMS+60

7.Apple Mighty Mouse
    รายการนี้เป็น Apple Mighty Mouse ของแท้ สภาพสวยๆ ขาวๆ
    เทสแล้วใช้งานได้ปกตินะครับ คลิ๊กได้ทั้งซ้ายขวา สกอลปกติ
    ประกันใจ 15 วัน ใช้งานได้กับวินโดว์ได้เลยไม่ต้องลงไดรเวอร์

ของใหม่ปัจจุบันยังมีอยู่เลยครับ 1990 บาท
    https://www.powerbuy.co.th/th/apple-...b112zab-205890

EMS+60

8.เครื่องพ่นควัน
    รายการนี้เป็นเครื่องพ่นควัน สภาพสวย มีจอสีตามรูป
    ได้ติดมา ใช้งานไม่เป็น มีถ่านเทสให้ดูตามรูป แถมถ่านให้ไปด้วย
    หน้าจอติดปกติ ปุ่มกดเพิ่มค่าและกดลดได้ปกติ
    นอกนั้นสภาพตามรูปนะครับ ไม่มีประกันให้

EMS+60

9.Apple iPad Camera Connection Kit
    รายการนี้เป็น Apple iPad Camera Connection Kit ของแท้ๆครบชุด
    เป็นชุดมาคู่กัน สำหรับใส่ SD ตัวนึง และต่อ USB ตัวนึง
    ผมได้มาไม่เคยใช้งานนะครับ เนื่องจากไม่มีเครื่องจะเทสให้ บ้านมีแต่ iPad Pro ปีล่าสุดครับ
    สภาพก็ยังสวย มีฝาปิดครบตามรูป ประกันใจ 15 วัน

EMS+50

10.LG Optimus L3
    รายการนี้เป็น LG Optimus L3 ของแท้ สภาพสวย
    ของใช้งานได้ปกตินะครับ จอสวย แบตไม่เสื่อม ใส่ซิมใช้งานได้
    ระบบเป็นแอนดรอยด์ครับ สภาพก็สวยตามรูปเลย
    เอาไว้สำรองหรือให้เด็กใช้งานก็ตามสะดวกครับ

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

11.Hino Bluetooth
    รายการนี้เป็น Hino Bluetooth ของแท้ เป็นงานพรีเมี่ยม
    เป็นแบตสำรอง ใช้ชาร์จมือถือและอุปกรณ์ทั่วไปได้
    และยังมีช่องสำหรับใส่ Bluetooth เพื่อใช้งานรับสายเวลาขับรถ
    และตัวแบตสำรอง ยังสามารถชาร์จตัวหูฟังได้โดยตรงด้วยครับ
    ของใช้งานได้ปกติ เทสแล้ว แพร์ได้ปกติเลย ประกันใจ 15 วัน

EMS+60

12.ชุดไมค์ Nubwo
    รายการนี้ เป็น ชุดไมค์ Nubwo ได้มายกชุด พร้อมกับตัวเครื่องอะไรซักอย่างตามรูป
    ตัวเครื่องที่ต่อแยกนั้น มีอแดปเตอร์เดิมมาให้ด้วย แต่ตัวอแดปเตอร์มันกรอบ ปลั๊กมันแตกดังรูป เอาไปซ่อมกันเอง
    หรือหาอแดปเตอร์มาเปลี่ยนใหม่ก็จบครับ ไมค์ใช้งานได้ปกตินะครับ
    ผมไม่แน่ใจว่ามันเอาไว้ทำอะไร อุปกรณ์ก็ตามรูปเลย มีสายต่อกับเครื่องให้
    ประกันใจ 15 วันครับ

EMS+80

13.Skullcandy Hesh2
    รายการนี้ เป็น Skullcandy Hesh2 ของแท้ๆ หูเทพของค่ายนี้เลย
    เบสหนักๆ ฟังเพลงมันๆต้องตัวนี้ครับ สายสามารถถอดได้
    ตัวหูฟังสภาพปานกลาง บอดี้เงาๆสวยๆ แต่ยางด้านบนมันเปื่อยแล้วตามรูป
    ของใช้งานได้ปกตินะครับ ซื้อแพ็ดใส่ก็พร้อมลั่นได้เลยครับ

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

14.Fuji S5700
    รายการนี้ เป็นกล้อง DSLR Like สำหรับมือใหม่ Fuji S5700 ครับ
    ตัวกล้องสภาพยังสวย ใช้งานได้ปกติ เมนูไทย เลนส์สวย
    ใช้ถ่าน AA 4 ก้อน ฝาปิดถ่านต้องหาอะไรรัดให้แน่นตอนปิดครับ
    ตัวกล้องความละเอียด 7.1 ล้าน ยังเอาไว้ถ่ายรูปเล่นๆ ฝึกใช้ได้สบายๆครับ

EMS+70

15.RayBan RB6355
    รายการนี้ เป็นกรอบแว่นสายตา RayBan RB6355 ของแท้ๆนะครับ
    เลนส์เดิมตัดสายตาไว้ตามรูป ผมถอดไว้ สามารถนำไปตัดเลนส์ใหม่ได้
    ขาแว่นสภาพยังดี แข็งแรง ใช้งานได้ปกติ มีกระเป๋าให้ครับ

EMS+60

16.กรอบแว่น Marc Jacob
    รายการนี้ เป็นกรอบแว่น Marc Jacob ของแท้ๆนะครับ
    เลนส์เดิมตัดสายตาไว้ตามรูป สามารถนำไปตัดเลนส์ใหม่ได้
    ขาแว่นสภาพยังดี แข็งแรง ใช้งานได้ปกติ มีกระเป๋าให้ครับ

EMS+60

17.Oakley Wiretap Pewter
    รายการนี้ เป็นกรอบแว่น Oakley Wiretap Pewter ของแท้ๆ
    หายากๆ ตัวกรอบน่าจะเป็นไทเทเนียมนะครับ ตัวนี้ผิวจะเคลือบโค๊ทไว้
    สามารถลอกออกได้ มันจะกลายเป็นสีเงินสวยๆ ผมเคยมีตัวนึงลอกออกแล้วสวย
    ส่วนสภาพตัวนี้ มาเดิมๆตามรูป(เลนส์เป็นเลนส์สายตา) ต้องเอาไปตัดเลนส์ใส่กันเองนะครับ
    รุ่นนี้เป็นกรอบสำหรับตัดเลนส์สายตาโดยเฉพาะครับ ทรงแว่นสวยมากครับ

EMS+60

18.Seiko T512 Pure Titanium
    รายการนี้ เป็นกรอบแว่น Seiko T512 Pure Titanium ของแท้ๆ
    ทรงฮาร์ฟเฟรมสวยๆ เป็นแว่นผลิตจากญี่ปุ่นแท้ๆ และทำจากไทเทเนียมแท้ครับ
    สภาพสวยจัดๆตามรูปเลย ประมูลไปตัดเลนส์ใส่ได้เลยครับ
    ประกันใจ 15 วัน แว่นซีรี่ย์นี้ของ Seiko ของใหม่หลักหมื่นครับ

รายการนี้เปิด 500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

19.กรอบแว่น Dolce & Gabbana
    รายการนี้ เป็นกรอบแว่น กรอบแว่น Dolce & Gabbana ของแท้ๆ
    สภาพยังดีอยู่ ของใช้งานได้ปกติ ขาแว่นสกรีนจางแล้ว
    ประมูลไปตัดเลนส์ใหม่ได้เลยครับ ประกันใจ 15 วัน

EMS+60

20.กรอบแว่น RayBan RB5206
    รายการนี้ เป็นรอบแว่น RayBan RB5206 ของแท้ๆ
    สภาพยังดีอยู่ ของใช้งานได้ปกติ สภาพสวยๆตามรูปครับ
    ประมูลไปตัดเลนส์ใหม่ได้เลยครับ ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 400 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    3.1.กรณีใส่ราคาโดยไม่สมบูรณ์ แต่มีตัวเลขที่ลงราคา หรือใส่ราคาซ้ำ ให้ถือว่าเป็นการประมูลตามปกติ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่แพงที่สุด และชิ้นที่เหลือ+เพิ่มชิ้นละ 10 บาทต่อชิ้น ค่าส่งต่อ 1 กระทู้เท่านั้น
    6.2.กรณีเลือกส่งแบบลงทะเบียน เมื่อได้หลายชิ้นและน้ำหนักเกิน 2 กิโล ผมจะส่งเป็นพัสดุธรรมดาแทนครับ
    7.การประมูลสิ้นสุดวันอังคารที่ 30/06/63 เวลา 23.59.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนปิดประมูลครับ ยกเลิกหลังปิดกระทู้ BlackList อย่างเดียว
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับและโอนเงินภายใน 24ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.30.59 แทน
    12.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว ค่าส่งคิดตามจริง

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.59.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -เวลาปิดจริง ให้ปิด 00.02.59 ไปเลย เพื่อตัดปัญหาคนใส่ราคาคาบเกี่ยวในระหว่างช่วง 23.59.59 ถือว่าสิ้นสุดจริงที่ 00.02.59
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
    -ต่อเวลาเพิ่ม 3 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

กติกาประมูลเพิ่มเติม
    -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี(เฉพาะการกดแก้ไขและมีหลักฐานชัดเจนหรือเป็นพยานบุคคลก็ได้)
    -ถ้ากรณี ขึ้น Updated ให้นับราคาตามปกติ และต่อเวลาตามปกติได้เลย(เพราะเว็บมีปัญหาเรื่องการใส่ราคาซ้ำไม่เกิน 30 วินาที)
    -ดันราคาให้ตัวเองในช่วงต่อเวลา ให้ใส่เพิ่มครั้งละ 50 บาทเช่นเดียวกัน

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    Line:0992469899
    PM:เป็นไปได้ ไม่ต้องแจ้งเรื่องใดๆนอกจากที่อยู่ จะดีที่สุด ผมไม่ได้อ่าน PM เอง มีไว้แค่แจ้งที่อยู่และยอดเงินเท่านั้น

ส่งของภายใน 1-3 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ยูสเซอร์ Overallone+jedio+alex6969 ห้ามลงประมูลครับ

เลื่อนปิดกระทู้เป็น 00.30.59 ครับ
    Last edited by Champppkub; 5 Jul 2020, 10:53:15.

7.100/0816735172

Comment

14=350
      nikons 0890909043

Comment

3/200

Comment

11= 100

Comment

6=100

Comment

3.500

Comment

6. 600
                0868591989

Comment

4...150

Comment

6/320
                    15/330
                    16/240

Sent from my LYA-L29 using Tapatalk

Comment

1=100

Comment

20. 400 /tonsz/0635649980

Comment

20. 300

Comment

2. 100

Comment

1.200
                              0950359353

Comment

Working...
                              X