Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระเป๋า / รองเท้า / Adapter / J2 Prime / Galaxy J7 / Huawei Y7 PRO / ปิด19/2/63 22.05

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TATUTH View Post
    จขกท.ไม่มาสรุป ผมยังไม่ได้รับ pm แต่ของท่าน polovan โอนแล้วแต่เมื่อวาน จขกท.?
    ต้องลองถาม ท่านที่ประมูลท่านอื่นด้วยว่าได้รับ pm หรือยัง
    ส่วนของผมได้รับตั้งแต่เมื่อคืน โอนตั้งแค่เมื่อคืนแล้ว
    แต่ก็ยังไม่มีการตอบรับอะไร อาจจะยังไวไปก็ได้
    ลองสอบถามดูเอา

Comment

รอ Pm ยืนยันอีกทีนะครับ

Comment

ของผมได้2รายการตามแจ้งใน pm โอนเงินตั้งแต่วันที่16 ก่อนบ่ายโมงก็ ไม่มีการตอบกลับใดๆ

Comment

เลิกคุยเลยกับเจ้านี้ ท่าน UPRE อ่าวลืมใส่ตัวเอสโทษที

Comment

tonklaza ได้รับเรียบร้อยใหมครับ

Comment

ได้รับแล้วครับ

Comment

Working...
              X