Announcement

Collapse
No announcement yet.

#142 mini Inte/4G Poket/i5/AverMedia/Logitech MX/Chromecast/WACOM 22/01/63 -21.31.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by creep518 View Post
    จากกระทู้140ถูกปิดตอบไม่ได้คับ
    [ATTACH=CONFIG]4486911[/ATTACH]
    ทางpm

ผมต้องขออภัยทุกๆท่านที่ดันกระทู้นะครับ แต่ผมติดต่อทางPm ก็ไม่คืบหน้าคับ โทรไปท่านก็ไม่รับ ของประมูลได้ตั้งแต่วันที่ 9 โอนแล้ววันที่ 10 ตอนนี้ยังไม่ได้รับ กรุณาส่งด้วยคับ และต้องขออภัยที่ต้องมาโพสในกระทู้คับ
    โทดทีคับพอดีโทรสัพชาตแบตอยู่คับพึ่งเข้ามาดูคับ

Comment

• ของผมก็ยังได้ไม่ครบครับขาดหม้อแปลงอีก2อันช่วยส่งให้ด้วยครับหลายวันแล้ว

Comment

• Originally posted by poravee View Post
        ของผมก็ยังได้ไม่ครบครับขาดหม้อแปลงอีก2อันช่วยส่งให้ด้วยครับหลายวันแล้ว
        พรุ้งนี้ส่งคับ ของยังมาไม่ครบคับ พรุ้งนี้ของเข้าคับ

Comment

Working...
        X