Announcement

Collapse
No announcement yet.

1107th-Beats X/iPod Classic7/Sennheiser/ROG/Corsair/Garmin/Toshiba 12/11/62 23.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1107th-Beats X/iPod Classic7/Sennheiser/ROG/Corsair/Garmin/Toshiba 12/11/62 23.59.59

1.Beats X

หูฟัง Beats คือเพื่อนร่วมทางแบบไร้สายอันสมบูรณ์แบบที่ลงตัวกับชีวิตคุณ สัมผัสกับคุณภาพเสียงที่ใส
    ชัดเจนในทุกรายละเอียดได้ตลอดทั้งวัน ผ่านแบตเตอรี่ที่ใช้งานได้นานสูงสุด 8 ชั่วโมง
    ซึ่งด้วยคุณสมบัติ Fast Fuel ทำให้ชาร์จเพียง 5 นาที ก็สามารถฟังเพลงได้นานถึง 2 ชั่วโมง
    และด้วยสายแบบ Flex-Form อันเป็นเอกลักษณ์ คุณจะได้สัมผัสความสบายตลอดทั้งวันและยังพกติดตัวไปได้ง่ายๆ
    ขณะที่จุกหูฟังที่มีให้เลือกหลากหลายก็ให้ความสบายในแบบที่เหมาะกับแต่ละบุคคล

ขับเคลื่อนด้วยพลังของชิพ Apple W1
    การใช้ชิพ W1ของ Apple ที่เต็มไปด้วยประสิทธิภาพนี้ทำให้การตั้งค่าและการสลับอุปกรณ์ Apple ของคุณมีความราบรื่น
    โดยสามารถใช้งานแบตเตอรี่ได้นานถึง 8 ชั่วโมง และเทคโนโลยี Fast Fuel ทำให้สามารถเล่นเพลงได้นานถึง 2 ชั่วโมงด้วยการชาร์จเพียง 5 นาทีเท่านั้น

ไร้สายในแบบที่ควรจะเป็น
    BeatsX ทำงานได้หนักหน่วงไม่ต่างจากคุณ บนความเรียบหรู ความเบา และความกะทัดรัด นี่แหละคือ คู่หูไร้สายที่ลงตัวกับคุณที่สุด
    ตั้งค่าได้ทันที เพียงเปิดสวิตช์แล้วถือไว้ใกล้ๆ กับ iPhone จากนั้นก็จะเชื่อมต่อกับ Apple Watch, iPad และ Mac พร้อมกันเลย

และต่อติดอยู่เสมอ ในโลกแห่งเสียงเพลงของคุณเอง
    นอกจากนี้ก็ยังมี RemoteTalk ที่ช่วยให้คุณรับสายด้วยไมโครโฟนในตัว เล่นเพลง ปรับระดับเสียง และเปิดใช้งาน Siri ได้
    ชิพ W1 ของ Apple มาพร้อมการเชื่อมต่อ Bluetooth คลาส 1 ที่ให้ความแรงและระยะสัญญาณระดับชั้นนำของวงการอุตสาหกรรม
    BeatsX สามารถซิงค์กับอุปกรณ์ของคุณได้อย่างราบรื่น เพื่อให้คุณเคลื่อนไหวไปมา เล่นเพลงต่อเนื่องไม่มีสะดุด
    และทำให้วันของคุณมีประสิทธิผลตลอดเวลาได้สะดวกง่ายดายด้วยประสิทธิภาพยอดเยี่ยมที่สุด

ครบถ้วนทุกรายละเอียดเสียง
    BeatsX ให้เสียงที่คมและชัดเจนครบถ้วนในทุกๆ รายละเอียดพร้อมกับตัดเสียงรบกวนจากภายนอก เพื่อให้ได้ประสบการณ์การฟังที่เต็มอิ่ม
    ด้วยการออกแบบด้านเสียงอันล้ำสมัย จึงให้ความไวที่ตอบสนองต่อเสียงสูงได้อย่างชัดใสและเสียงเบสที่แน่นไม่มีผิดเพี้ยน
    เสียงของทุกแนวเพลงจึงอยู่ในโทนที่ฟังเป็นธรรมชาติที่สุด

ลงตัวกับทุกจังหวะชีวิต
    ไม่ว่าจะใส่หูหรือคล้องคอ BeatsX ก็ดูสวยงามเรียบหรู สวมใส่ได้สบายตลอดทั้งวัน ด้วยสายแบบ Flex-Form
    อันเป็นเอกลักษณ์พร้อมให้ความยืดหยุ่นเพื่อการสวมใส่ที่พอดี ในขณะที่จุกหูฟังที่มีให้เลือกหลากหลายให้ความสบายในแบบที่เหมาะกับแต่ละบุคคล
    และเมื่อไม่ได้ใส่ แม่เหล็กบนตัวหูฟังก็ช่วยให้สายไม่พันกันและยังม้วนหูฟังเก็บได้ง่ายๆ เพื่อการพกพาที่สะดวก
    รายการนี้ เป็นหูฟัง Beats X ของแท้ สภาพสวยๆ รุ่นใหม่ล่าสุด
    ปัจจุบันยังขายอยู่ในช็อป 4300 บาทตามลิ้งด้านล่างเลย ซึ่งเป็นราคาลดแล้ว
    ปกติรุ่นนี้ขายอยู่ 5990 นะครับ เสียงดีกว่า Airpod คนละเรื่องครับ
    ตัวหูฟังสภาพยังสวย แบตทนมาก เทสแล้วใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    ตอนโทรลปกติ ไมค์ปกติ ปุ่มต่างๆทำงานได้ปกติหมด เทสให้แล้ว
    เสียงดีตามยี่ห้อครับ เบสหนัก ฟังเพลงสนุกแน่นอนครับ
    เวลาใช้งานกับ ios มันจะขึ้นหน้าแพร์เป็นรูปหูฟังรุ่นนี้เท่ๆแล้วกดเชื่อมต่อได้เลย
    รุ่นนี้สามารถใช้งานกับแอนดรอยด์ได้นะครับ รีโมทและไมค์ทำงานเหมือนกัน
    แต่จะไม่ได้พวกฟังก์ชั่นของทาง Apple แค่นั้นครับ
    นอกนั้นสภาพก็สวยๆตามรูป ประกันใจ 30 วัน

รีวิว
    https://*****************/beats-x-re...eryday/385382/

ของใหม่ศูนย์ปัจจุบันลดเหลือ 4300
    https://www.apple.com/th/shop/produc...B8%94%E0%B8%B3

รูปตอนเทส

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.iPod Classic 7th Gen

iPod Classic Gen 7th 160GB รุ่นสุดท้ายของซีรี่ย์ Classic ตัวเทพ และเป็นความจุสูงสุด
    เป็นรุ่นที่ค่อนข้างหายากและราคาไปไกลครับ แค่หาตัว 7 นี่ก็ยากมากแล้วครับ
    นานๆจึงได้มาซักที ใครมีส่วนใหญ่ก็ไม่ค่อยปล่อยอยู่แล้วครับ
    ส่วนตัวนี้ ผมได้มาสภาพเทพๆจากญี่ปุ่น ติดเคสมาตั้งแต่แรก
    ฝาหลังเงากว่านี้ก็กระจกแล้วครับ มีรอยบ้างแต่โครตสวย
    จอสวยมาก ไม่มีช้ำ ไม่มีเดธไบร์ทใดๆเลย สภาพดีทุกจุดครับ
    แบตเสื่อมต้องเสียบ Dock ไม่ได้ซ่อมหรือทำนะครับ ขายกันเดิมๆ
    HDD ไปแล้วเช่นกัน ต้องเอาไปเปลี่ยนใส่ CF กันเองนะครับ
    ปัจจุบันเสียบ Dock เปิดติด ขึ้นกากบาทครับ
    ประกันใจว่าเปิดติดตามที่แจ้งด้านบนเท่านั้น
    สภาพนี้ ราคานี้ บิ้วไปขายได้สบาย มือสองสภาพงามๆ 3-5พัน+

รายการนี้เปิด 900 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

3.iPod Shuffle
    รายการนี้ เป็น iPod Shuffle ของแท้ 1GB พร้อมแท่นชาร์จ
    สภาพสวย แท่นชาร์จเดิมแท้ เครื่องใช้งานได้ปกติ
    แบตไม่เสื่อม เล่นต่อเนื่องได้หลายชั่วโมง
    สภาพยังสวยตามรูป ประกันใจ 30 วัน

รูปตอนต่อกับคอม

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

4.Monster OCTAGON

Monster OCTAGON สีแดง หูฟังรุ่นพิเศษ ที่ทาง Monster ทำร่วมกับ UFC
    หูฟัง Monster OCTAGON ฟูลไซส์รุ่นใหม่ล่าสุดด!! ที่ให้เสียง
    ที่ใหญ่โตมโหฬาร เนื้อเสียงแน่น รายละเอียดเปิดเผย เสียงแหลม
    มีความคมสด อิมแพคดุดันเร้าใจสุดๆ และแน่นอนสมชื่ออสูร Monster
    ก็คือเบสลูกใหญ่แน่น และคราวนี้มาด้วยสีแดงสด(แบบด้าน)
    รายการนี้เป็นของหายากสุดๆระดับแรร์ เพราะไม่มีนำเข้าไทยอย่างเป็นทางการ
    และมือสองก็ไม่ต้องไปหาครับ ไม่มีใครมีขายแน่นอน ในไทยน่าจะนับตัวได้เลย
    ส่วนผมได้มานั้น สภาพสวยจัดตามรูป ไม่มีแพ็ด แต่แพ็ดสั่งได้แน่นอนไม่แพง
    ของพึ่งได้มาสดๆ เอามาลงก่อนเลย ถ้าไม่มีใครสนเดี๋ยวทำเก็บเอง
    ตัวนี้เสียงโหดมาก เบสท่วมๆครับ แนวเฉพาะทางของ Monster เลย
    ประกันใจยาวๆ 30 วันครับ

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

5.Sennheiser Momentum In-Ear

น้ำเสียงของ Momentum In-Ear นั้นฟังเพลงได้หลากหลายแนวทีเดียวครับ ด้วยเบสที่เป็นลูก ๆ ชัดเจน
    มีแรงปะทะที่ยอดเยี่ยม แต่มีขอบเขตที่ชัดเจน ไม่ล้นทะลักไปกวนเสียงในย่านอื่น ๆ และ สัมผัสได้ถึงหัวโน๊ตเบสที่ชัด
    ด้านเสียงกลางนั้นมีความชัดเจนดี เนื้อเสียงนั้นจะติดบางอยู่นิด ๆ เสียงร้องนั้นชัดถ้อยชัดคำ และ
    มีตำแหน่งการยืนที่ดี ไม่รุกเร้ามากนัก ทางย่านกลางแหลมนั้นเปิดโล่ง มีความกระจ่างชัด ให้เสียงประกายแหลมที่น่าฟังเป็นอย่างมาก
    ให้เสียงเครื่องสายที่ชัดจะแจ้ง รวมถึงปลายแหลมที่ละเอียด และไม่เสียดหู อีกทั้งยังมีเวทีเสียงที่ถือว่ากว้างทีเดียว
    ฟังแล้วไม่อึดอัดแน่นอนครับ ซึ่งโทนเสียงแบบนี้นั้นสามารถฟังเพลงได้หลากหลายแนว ไม่ว่าจะเป็น Bossa, Jazz, หรือ แม้แต่ Pop ,Rock ก็ยังทำได้ดีทีเดียวครับ

รายการนี้ เป็น Sennheiser Momentum In-Ear ของแท้ อดีตศูนย์ไทย
    โมแปลงสายแจ็คของใหม่ตามรูป สายนิ่มๆ ใช้ได้อีกยาวๆ
    สายเดิมรุ่นนี้ถ้าใช้ไปนานๆจะเหนียวและเปื่อยจนขาดยุ่ยทั้งเส้นครับ
    ตัวนี้ไม่ต้องไปซ่อมหรือทำอะไรแล้ว ใช้งานได้เลย
    ประกันใจยาวๆ 30 วัน เสียงโครตดีเหมือนเดิมครับ

ของใหม่ 3590 บาท
    https://www.munkonggadget.com/produc...05274_239.html

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา

6.ASUS ROG OC Key
    รายการนี้เป็น ASUS ROG OC Key ของแท้
    ไม่รู้เอาไว้ทำอะไรได้บ้าง ดูจากชื่อแล้วน่าจะเอาไว้ OC พวกบอร์ดหรือการ์ดจอ
    สภาพก็ตามรูป มีสายเดิมติดมาด้วย ประกันใจ 7 วัน

7.Toshiba Papu-Chan 1GB
    รายการนี้เป็น MP3 ปลาวาฬสีชมพู Toshiba Papu-Chan 1GB
    ของหายากระดับแรร์ ปัจจุบันไม่มีและหาไม่ได้แล้วครับ
    เป็นเครื่องยืนยันของความนิยม MP3 พกพาได้เป็นอย่างดี
    ส่วนสภาพนั้นก็ยังโอเค มีรอยตามการใช้งาน
    จอยังสวย ปุ่มใช้งานได้ปกติ แบตไม่เสื่อม
    หางของมันเป็นพอร์ท USB เสียบคอมแทนแฟลชไดร์ฟได้เลย
    ประกันใจ 30 วัน

รีวิว
    https://www.techxcite.com/topic/930.html

8.Corsair Raptor HS30

รายการนี้ เป็นหูฟัง Corsair Raptor HS30 ของแท้ๆ
    สภาพตัวจริงยังสวยนะครับ เดิมทีได้มาไม่มีแพ็ด
    ผมเอาแพ็ดตัวอื่นใส่แทนให้ ใช้งานได้ปกติเหมือนเดิม
    ใครอยากได้สวยๆก็สั่งแพ็ดใหม่ได้เลย
    เสียงดีเหมือนเดิม ลั่นๆ ไมค์เก็บเสียงดีมาก
    ประกันใจ 30 วัน

ของใหม่ 1790 บาท
    https://www.jib.co.th/web/index.php/...IR-RAPTOR-HS30

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา

9.Knight Rider The Ultimate Collection
    รายการนี้เป็น Knight Rider The Ultimate Collection DVD
    ตอนผมซื้อเหมายกลังมา เข้าใจว่าเป็นโมเดลรถ 1:18
    แต่ถึงบ้านเลยพึ่งรู้ว่าเป็น DVD ก็คืนไม่ได้แล้ว(จ่ายเงินไปแล้ว)
    ผมเองไม่ได้เก็บ Boxset ด้วย เพราะฉะนั้น ขออนุญาตเผื่อมีคนสนใจ
    ถ้าไม่เหมาะสมแจ้งผมได้จะตัดออกให้นะครับ ไม่รู้จะเอาไปลงไหนเหมือนกัน
    สภาพก็ตามรูป กล่องและแผ่นครบหมดทุกชิ้นส่วน
    ขอส่งเป็นธรรมดานะครับ เนื่องจากกล่องมันใหญ่มากและหนักด้วยครับ

รายการนี้เปิด 400 บาทมีกฏต่อเวลา
    ธรรมดา+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

10.Garmin VivoActive HR

-GPS สมาร์ทวอทช์พร้อมหน้าจอสัมผัสความคมชัดสูงที่อ่านได้แม้อยู่กลางแสงแดด
    -มาพร้อมแอปกีฬาติดตั้งภายใน รวมทั้งการวิ่ง, การปั่นจักรยาน, การว่ายน้ำและอีกมากมายที่ใช้ GPS — ไม่ต้องการการเชื่อมต่อกับโทรศัพท์
    -ปรับแต่งได้ฟรีด้วยหน้าปัดนาฬิกาแบบต่าง ๆ, วิจิทและแอปส์จาก Connect IQ สโตร์ของเรา
    -รับการเตือน smart notification1 และการฝึกสอนชาญฉลาดจาก Garmin Connect เมื่อถูกจับคู่กับโทรศัพท์ของคุณ
    -อายุแบตเตอรี่2ใช้ได้นานถึง 8 วัน1ในโหมดนาฬิกา/การติดตามกิจกรรม3 หรือได้ถึง 13 ชั่วโมงเมื่อใช้งาน GPS
    รายการนี้เป็นนาฬิกาสมาร์ทวอทช์เทพ Garmin VivoActive HR ของแท้
    สภาพยังสวย เป็นของลูกค้าฝากประมูลครับ มาพร้อมกับสายชาร์จของเดิม
    ซึ่งผมแจ้งก่อนว่า สายชาร์จเค้าแถมมาให้ สภาพมันมาถึงผมก็เป็นแบบนี้แล้ว
    เพราะฉะนั้น ได้ไปควรไปซื้อใหม่แทน เส้นนึงประมาณ 1-2 ร้อย
    ส่วนใครจะเอาสายไปซ่อมเองก็ตามสะดวกนะครับ เค้าแถมมาแบบนี้ผมก็ให้แบบนี้
    ตัวเครื่องปัจจุบันแบตหมดแล้ว(มาฝากผมประมูลแต่ผมลืมลงให้จนแบตหมดไปแล้ว)
    ของใช้งานได้ปกติแน่นอนครับ เจ้าของเดิมเค้าใช้อยู่ประจำ
    สภาพก็ยังโอเค มีรอยตามการใช้งานนะครับ สายยังสวยอยู่
    รุ่นนี้ มีสายสวยๆขายเพียบ/มีกันรอยขาย/และอุปกรณ์เสริมอื่นๆเพียบ
    นอกนั้นสภาพตามรูป ประกันใจ 15 วัน

ของใหม่ 9990 บาท
    https://tsmorder.com/Garmin-vivoactive-HR-Eng

รีวิว
    https://www.ninethaiphone.com/?p=87080

11.ลำโพงพกพา Sony
    รายการนี้เป็น ลำโพงพกพา Sony เป็นของแท้ๆทั้งหมดเลย
    ผมได้งานเหมามาทั้งหมด 5 ตัวนะครับ ทุกตัวเป็นของใหม่
    และทุกตัว ผ่านการแปลงสายจากเดิมที่ต้องเป็นแจ็คต่อกับมือถือ SE รุ่นเก่าเท่านั้น
    แต่แปลงเป็น USB เรียบร้อยแล้ว เสียบกับคอม เสียบกับพาวเวอร์แบงค์เล่นได้เลย
    เสียงดีเกินตัว แนะนำให้เปิดกับ iPod เสียงจะดังมากๆครับ
    ทุกตัวประกันใจ 30 วัน

แยกเปิดเป็น 13.1-13.5
    เปิดตัวละ 120 บาทเท่านั้น !!!
    ราคานี้แปลงแล้วไม่ต้องหาครับ ใส่ราคาไม่ต้องคิดได้เลย

รอบนี้หมดแล้วคือหมดนะครับ พอดีได้มาร้อนๆแค่นี้สุดท้ายเลย

รายการนี้เปิด 120 บาท มีกฏต่อเวลา

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันอังคารที่ 12/11/62 เวลา 23.59.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 8.00(เช้า) วันของวันถัดไป หลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งตามแต่ละหัวข้อให้ เช่น EMSหรือลงทะเบียน (ยกเว้นบางรายการที่อาจลงทะเบียนไม่ได้ จะส่งเป็นธรรมดาแทน)

13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.59.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -เวลาปิดจริง ให้ปิด 00.02.59 ไปเลย เพื่อตัดปัญหาคนใส่ราคาคาบเกี่ยวในระหว่างช่วง 23.59.59 ถือว่าสิ้นสุดจริงที่ 00.02.59
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
    -ต่อเวลาเพิ่ม 3 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

กติกาประมูลเพิ่มเติม
    -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี
    -ถ้าจะแก้ราคาหรือใส่ราคาเพิ่มเติม ให้พิมพ์ตอบใหม่ได้เลยครับ

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    Line:Champppkub(พิมพ์ทิ้งไว้ได้เลย อ่านทุกวัน เร็วบ้าง ช้าบ้างแล้วแต่ความสะดวก)
    FB:Wansompob Boonchoopirach(ออนตลอดเวลา แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น พิมพ์ทิ้งไว้ นานๆจะตอบที)
    PM:เป็นไปได้ ไม่ต้องแจ้งเรื่องใดๆนอกจากที่อยู่ จะดีที่สุด ผมไม่ได้อ่าน PM เอง มีไว้แค่แจ้งที่อยู่และยอดเงินเท่านั้น

ส่งของภายใน 1-2 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

ฝากกด Like เพจ Gadget Box ด้วยนะครับ เอาไว้ติดตามข้อมูล สินค้าเข้าใหม่ ซื้อ-ขายในเพจ ครับ
    https://web.facebook.com/Gadget-Box-1470357946589248/

ยูสเซอร์ Overallone ห้ามลงประมูลครับ

ขออนุญาต งดตอบไลน์ซัก 1-2 วันนะครับ เนื่องจากคอมที่ผมไว้ใช้ตอบไลน์นั้น ใช้งานไม่ได้ตั้งแต่เมื่อคืนนี้(ได้ตอบไปเป็นบางท่าน) กำลังแก้ปัญหาอยู่
    ถ้ามีธุระเร่งด่วน รบกวนติดต่อที่เบอร์ 0933939909 หรือ 0992469899 แทนก่อนนะครับ
    หรือ แอดไลน์ที่เบอร์ 0992469899 แทนก่อนก็ได้ครับ

ปล.แจ้งปัญหา+ตามของ กรุณาอย่า PM นะครับ
    Last edited by Champppkub; 12 Nov 2019, 22:33:53.

ฺBeats X ของใช้งานได้ปกติ นะครับ พอดีก็อบข้อความเก่ามา ไม่ได้ดู ตอนนี้แก้ไขข้อความให้ถูกต้องแล้วครับ

Comment

10/150

Comment

5/200/0864910609

Comment

1.150

Comment

1.200

Comment

1/400 0828193057​

Comment

3. 150
                5. 250
                10. 200
                0839677986

Comment

10.Garmin VivoActive HR
                  300 tui 0817513339

Comment

สอบถามแผ่นหนัง รายการ 9 ไม่ทราบว่า มีเสียง หรือซับไทยไหมครับ

Comment

8 200
                      0830604500

Comment

1/500

Comment

10/160.-

Comment

10.400

Comment

10/440.-

Comment

Working...
                              X