Announcement

Collapse
No announcement yet.

#127 EXT2TB / Tt / AC1200/ Blu-ray / AIS /Wacom/กล้องติดรถยนต์ / 10/10/62 -21.31.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลง คนได้ตามที่ท่านตัดสินใจใช่ไหมครับ....OK ตามนั้น

Comment

• Originally posted by supalai View Post
      ตกลง คนได้ตามที่ท่านตัดสินใจใช่ไหมครับ....OK ตามนั้น
      มีอะไรผิดพลาด ตรงไหนก็แจ้งมาได้เลยครับ ผมอาจดูไม่ทั่วถึง ผมก็โพสไว้อยู่

Comment

• ก่อนเหวี่ยงอ่านกติกาก่อนไหม จขกทก็เตือนแล้วว่าช่วงต่อเวลาให้บวกเพิ่มทีละ50 ตัวเองบวกเพิ่มแค่30 ไม่ไ้ด้ก็สมควรแล้ว

Comment

• Originally posted by supalai View Post
          ตกลง คนได้ตามที่ท่านตัดสินใจใช่ไหมครับ....OK ตามนั้น
          ท่าเป็นรายการที่1 อธิบายตามนี้ครับ

Comment

• ผมเหวี่ยงตรงไหนครับโทษที ผมก็ถามว่าท่านที่ได้ตามกตืกาก็โอเคครับผมไม่ซีเรียสอะไรผมแค่กลัวว่าถ้าเจ้าของกระทู้ให้ผมได้แล้วผมไม่เอาแล้วผมก็โดนประจานสิ ผมก็ใส่ราคาตามที่ผมรับได้ผมก็มีงบในใจอยู่ แค่นั้นครับ ผมยังไม่ได้ว่าท่านเจ้าของกระทู้เลยครับ ท่านที่มาว่าผมเหวี่ยงนี่ผมงงครับ หรือผมพิมพ์ห้วนๆไป ถ้าใครอ่านไม่พอใจก็โทษทีครับผมทำงานไปด้วยเลยตอบยาวๆไม่ได้ครับ

Comment

• ตามนั่น แล้วแต่ครับ จะแถไป
              จขกทไม่ได้บอกว่าท่านประมูลได้ แล้วใครจะมาประจานว่าท่านไม่เอา งง คำพูดท่านย้อนแย้งกันเอง
              Last edited by kim5002; 10 Oct 2019, 23:11:54.

Comment

• โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ ที่อยู่ PM ไปแล้วครับ

Comment

• ลูกค้าที่ชนะประมูลทุกท่านที่โอนเงินมาแล้วผมขอเลื่อนส่งของเป็นพรุ้งนี้คับเนื่องจากวันนี้ติดธุระกลับไปแพ็กส่งของไม่ทันคับ ต้องขออภัยทุกท่านด้วยคับ

Comment

• รายการที่ 6 เป็นราวเตอร์ของ CAT นิครับ ทำไมไม่แจ้งไว้ด้วยครับ

Sent from my Redmi Note 7 using Tapatalk

Comment

• ส่งแล้วแจ้งเลขของให้ด้วยครับ

Comment

• Originally posted by vampiresx View Post
                        รายการที่ 6 เป็นราวเตอร์ของ CAT นิครับ ทำไมไม่แจ้งไว้ด้วยครับ

Sent from my Redmi Note 7 using Tapatalk
                        น่าจะลืมอัพเดต F.W ปกติให้ครับ เดียวส่งให้ทาง ไลน์คับ

Originally posted by GutMaNn View Post
                        ส่งแล้วแจ้งเลขของให้ด้วยครับ
                        ส่งแล้วคับแจ้งเลขทาง pm คับ
                        Last edited by pota; 16 Oct 2019, 10:46:09.

Comment

Working...
                        X