Announcement

Collapse
No announcement yet.

##ก่อนของหมด ## Micro SD 128GB/ 32GB/ 64GB/ สายชาร์จเร็ว/ USB 3.0/ ปิด 16 /9/62 5ทุ่ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อีกแล้วเรอะ ประมูลเจ้านี้ ระวังไม่ได้ของ
    เดี๋ยวคง pm มาขอโอนคืนแทน แค่อันละร้อย น่าจะไม่ได้ราคา
    สู้เก็บเอาไปปล่อยคนที่ pm มาขอซื้อ หรือเก็บใว้ขายกินดีกว่า

Comment

นับถึงเวลานี้ยังไม่ได้รับของเลยครับ

Comment

อันไหนตกหล่นกำลังแก้ไขให้ครับอาจล่าช้าไปแต่ได้รับแน่นอนครับ

Comment

powerbank ได้รับของที่ส่งตามมาครบแล้วครับ

Comment

ตอนนี้ รอ fashdive 64 GB อีก 4 ตัวนะครับ

Comment

Powerbank ได้รับปกติครับ

Comment

Working...
              X