Announcement

Collapse
No announcement yet.

EXTREME 4K SanDisk KINGSTON SD Card / 16GB/ 32GB/ 64GB/ 128GB / ปิด 11/9/62 ( 5ทุ่ม )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kmn111 View Post
    โอนยอด 850 บาท โอนวันที่ 12 กันยายน เวลา 13.14 น.
    ที่อยู่จัดส่ง PM ครับ
    2.3 140
    6.3 160
    6.4 160
    8.3 170
    8.4 160

140+160+160+170+160+60
    = ทั้งหมด 850.- พร้อมจัดส่งครับ

ได้รับของแล้วบ่ายวันนี้ (ลงทะเบียน) ช้ามากๆ แต่ไม่เป็นไร
    เห็นซองแล้วตกใจเลย ซองบางมาก ลูบๆ ดูแล้วน่าจะไม่ครบ
    แกะซองออกมา มี เมมโมรี่การ์ด 1 ชิ้น (Memory Card ยี่ห่อ SanDisk ขนาด 32 GB)
    ที่เหลืออีก 4 ชิ้น รอเจ้าของกระทู้มาอธิบายก่อนครับ

Comment

อีกแล้วหรือ เจ้านี้ งวดนี้จะอ้างอะไรดีอีกละครับ
      ก่อนส่งของ ก็ทราบว่าส่งให้ของไม่ครบ ทำไม ไม่แจ้งลูกค้าก่อน แต่แรก
      ทำไมต้องรอให้ของถึงผู้รับ รอให้ล่วงเลยมาหลายวันด้วย ไม่เข้าใจ

Comment

รายการนี้
        2.5 dangza 140
        ตี่งแต่วันที่ 11 ยังไม่ได้ของเลยครับ..

Comment

เข้าข้อความเรียบร้อยแล้วนะครับ มีอะไรเพิ่มทักได้ตลอดนะครับทักไลน์และเบอร์ที่ให้ไว้ครับ

Comment

ทราบ รอของส่งเพิ่มมาอีกรอบ
            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by kmn111 View Post
              ทราบ รอของส่งเพิ่มมาอีกรอบ
              ขอบคุณครับ
              เลขส่งของที่ให้ (ตอนเวลา 13.45 น.วันศุกร์) เช็คในระบบยังไม่เจอนะScreenshot_2019-09-22-08-48-53-693.jpg

Comment

ลองเช็คแล้วเจอนะครับ

Comment

[QUOTE=1mill;76530688]ลองเช็คแล้วเจอนะครับ
                  โอเค เจอในระบบแล้ว รอของถึง
                  ลุ้นว่า รอบนี้จะครบหรือเปล่า?

Comment

รับของครบทุกรายการแล้ว
                    ...ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยครับ
                    มีให้ลุ้นตลอด... ตื่นเต้นดี. ชีวิตมีสีสันขึ้นเยอะ แต่ถ้าบ่อย... ท่าจะบ่ไหวๆๆๆ.......

Comment

ยังไม่ได้รับของเลย นานจัง

Comment

ส่งข้อความเข้าแล้วนะครับ

Comment

Working...
                        X