Announcement

Collapse
No announcement yet.

985th-Garmin Fenix3/Beats Solo2/Apple TV3/Zoom H2/Razer/MSI/Sony 16mm 6/7/62 23.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Adachi View Post
    Garmin นาฬิกามหาเทพเลยอ่ะตัวนี้ โคตรเจ๋ง...อยากได้แต่ผมจัดไปเมียด่าแน่ 555
    555 เมียผมสนับสนุน

Comment

• ยินดีด้วยครับ ผมว่ารูปทรงสวยอ่ะ อยู่บนข้อมือแบบในรูปแล้วมันเท่ห์ดีอ่ะ...

Originally posted by franknb View Post
      555 เมียผมสนับสนุน

Comment

• ยินดีด้วยครับ เน็ตผมรวนตอนเข้าด้ายเข้าเข็มพอดี สวยครับ

Comment

• ท่านแชมป์ inbox เต็มฮะ 55

Comment

• ลบ PM แล้วนะครับ ขอโทษด้วยครับ

Comment

• ได้ของแล้วครับ นาฬิกาสวยจริง ลอกที่ติดออก หน้าจอใสสวย โหลดหน้าปัดนาฬิกาดูเหมือนใหม่เลย

สายวัดหัวใจ 2 เส้น แถมมาให้ ใช้งานได้ดีเลยครับ วัดแม่นมาก

คุ้มเลยครับ ใส่แล้วเท่ห์อีกต่างหาก

ชอบคุณมากนะครับที่มีของดีดีมาประมูล

Comment

• Originally posted by franknb View Post
                ได้ของแล้วครับ นาฬิกาสวยจริง ลอกที่ติดออก หน้าจอใสสวย โหลดหน้าปัดนาฬิกาดูเหมือนใหม่เลย

สายวัดหัวใจ 2 เส้น แถมมาให้ ใช้งานได้ดีเลยครับ วัดแม่นมาก

คุ้มเลยครับ ใส่แล้วเท่ห์อีกต่างหาก

ชอบคุณมากนะครับที่มีของดีดีมาประมูล
                franknb

สุดยอดมาก มารีวิวสินค้าบ่อยๆนะ ชอบๆ

Comment

• Originally posted by franknb View Post
                  ได้ของแล้วครับ นาฬิกาสวยจริง ลอกที่ติดออก หน้าจอใสสวย โหลดหน้าปัดนาฬิกาดูเหมือนใหม่เลย

ขอบคุณมากครับ ที่ชอบ

สายวัด ผมใช้งานไม่เป็น+ไม่รู้จักด้วย ก็เลยแถมให้ไปครับ ดีใจที่มันใช้ด้วยกันได้ครับ

Comment

Working...
                  X