Announcement

Collapse
No announcement yet.

928th-Xbox Slim/AirPort/Beats/PS4/TVPad2/Razer/JBL/iPhone1st/Chanel 9/5/62 23.45.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 928th-Xbox Slim/AirPort/Beats/PS4/TVPad2/Razer/JBL/iPhone1st/Chanel 9/5/62 23.45.59

1.Xbox 360 Slim

รายการแรก เป็นเครื่อง Xbox 360 Slim สีดำ รุ่นใหม่ ไร้ปัญหาไฟแดงกวนใจ
    ตัวเครื่อง ผมได้มาไม่มีจอยแถมติดมาด้วย เลยเข้าเมนูไปเทสให้ไม่ได้
    แต่เครื่องอ่านแผ่นแท้ได้ปกติ ถ้ายังไม่ได้แปลง ก็ต้องเอาไปแปลงเองนะครับ
    อุปกรณ์อื่นๆ ติดมาก็จะมีหม้อแปลงแท้เดิม+สาย HDMI ให้ครับ
    ได้ไป หาจอยมาเข้าคู่ก็ใช้ได้แล้วครับ เครื่องคลีนๆสวยๆตามรูป หายากครับ
    ประกันใจให้ 30 วันครับ เครื่องเปิดติดใช้ได้แน่นอน

รายการนี้เปิด 1000 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+200(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Apple AirPort Express 2

รายการนี้ เป็น AirPort Express Gen2nd สภาพยังดี ใช้งานได้ปกติ รองรับ Airplay2
    เทสแล้ว ผลเทสตามรูปด้านล่างเลยครับ สภาพมีรอยแค่ด้านบนเอาไปทำความสะอาดกันเอง
    นอกนั้นสภาพตามรูป ประกันใจ 30 วัน

ผลเทส

สเป็คโดยละเอียด
    https://support.apple.com/kb/SP651?v...H&locale=th_TH

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

3.Beats Solo 2 (PRODUCT)RED

รายการนี้ เป็นหูฟัง Beats Solo 2 (PRODUCT)RED ของแท้ สภาพเทพ
    เสียงดีโครตๆ เบสตู้มๆไม่เบลอ รายละเอียดดี ตัวนี้เป็นสีหายากที่สุด
    มีสายของแท้ตรงรุ่น+กระเป๋าให้ ส่วนสายแท้มีตำหนิ ตรงรีโมทพลาสติกมันหลุดหายไปข้าง
    ไม่มีผลอะไรกับการใช้งานนะครับ เสียงออกปกติเหมือนเดิม เสียงดีโครตๆ เบสลั่นๆ
    แพ็ดหูฟังลอกแล้ว แต่ผมเช็ดๆให้แล้ว สภาพก็ดีใช้งานได้อีก จะเปลี่ยนก็ตามสะดวก
    ส่วนสภาพหูฟังก็สวยๆตามรูปเลย ประกันใจ 30 วัน
    รุ่นนี้ของใหม่ 8900 บาท ครับ

ของใหม่ตัวนี้ปัจจุบันก็ยังแพงเหมือนเดิมนะครับ แม้จะสั่งจากนอก ของใหม่ก็จะประมาณ 7-8 พันอยู่ดี
    https://www.ebay.com/p/Beats-by-Dr-D...-Red/195523950

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+100(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

4.จอย PS4
    รายการนี้ เป็นจอย PS4 สภาพสวยเทพ ริ้วรอยน้อย
    ลองเทสต่อกับคอม ทั้งต่อแบบมีสาย และต่อแบบไร้สายผ่าน Bluetooth แล้ว
    ต่อกับ Bluetooth สามารถใช้งานได้เลยนะครับ ไม่ต้องมีตัวรับสัญญาณเพิ่มเติม
    ส่วนผลเทสนั้น ปุ่ม D-Pad ขึ้น ซ้าย ขวา ใช้งานไม่ได้ครับ
    แต่ใช้งานผ่านอนาล็อกแทนได้ทั้งหมดครับ เทสกับ Stream แล้ว
    ส่วนแบต ผมไม่สามารถเทสนานให้ได้นะครับ ลองชาร์จซักพักแล้วใช้งานแบตยังไม่หมด
    ตีเป็นประมูลกันแบบตามสภาพ ส่วนการใช้งานผมรับประกันให้ตามที่บอก
    ยกเว้นแบตที่ผมยังไม่ได้ลองเทสนานกว่านี้ เอาเป็นว่าก่อนปิดจะแจ้งอีกทีสำหรับแบตครับ
    ประกันใจ 30 วัน

ผลเทส

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

5.TVPad2

รายการนี้ เป็นกล่องแอนดรอยด์ TV Pad2 พร้อมอุปกรณ์ยกชุดพร้อมใช้
    เทสแล้ว ของใช้งานได้ปกติ ผมเทสแค่คร่าวๆ เครื่องเปิดติด เข้าโปรแกรมได้
    ต่อเน็ตได้ ใช้งานรีโมทได้ นอกนั้นสภาพก็ตามรูปครับ

อุปกรณ์ที่มี
    1.TV Pad2
    2.อแดปเตอร์
    3.รีโมท
    4.micro SD 4GB

ผลเทส

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา

6.Razer Kraken Neon

Razer รุ่น Kraken Pro Neon หูฟังที่ติดตั้งไมโครโฟนแบบยกได้
    มีตัวควบคุมระดับเสียงในตัวและสวิตช์ปิดเสียงช่วยให้คุณเข้าถึงการใช้งานได้อย่างง่ายดาย
    ด้วยไดรฟ์เวอร์ที่มีคุณภาพสูงชุดหูฟังนี้จะให้เสียงในการเล่นเกมที่สมบูรณ์แบบเป็นเวลาหลายชั่วโมง
    ช่องเสียบสัญญาณเสียงและสายเคเบิลแยกขนาด 3.5 มม. ช่วยให้มั่นใจได้ว่าคุณได้รับการเชื่อมต่อไมโครโฟนกับโทรศัพท์มือถือของคุณ
    รวมถึงการเชื่อมต่อแบบเต็มรูปแบบกับการตั้งค่าเกมต่างๆ ดังนั้นคุณจึงไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนชุดหูฟังไม่ว่าคุณจะอยู่ที่ไหน
    รายการนี้เป็นหูฟัง Razer ของแท้ รุ่นสี Neon หายาก สภาพยังโอเค
    แพ็ดเดิมไม่มี แต่สามารถหาซื้อมาใส่ได้ถูกๆ ไม่กี่บาท
    ของเทสแล้ว ใช้งานได้ปกติ ไมค์ใช้งานได้ ประกันใจ 30 วัน

ของใหม่ 3190 บาท
    https://www.powerbuy.co.th/razer-hea...-orange-214252

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา

7.66 AUDIO BTS Pro

รายการนี้เป็น หูฟัง Bluetooth 4.2 รุ่นใหม่ เสียงดีโครตๆจาก 66 AUDIO
    ค่ายนี้ค่อนข้างดังในต่างประเทศ ทำหูฟังออกมาเสียงดีมากและยังใช้งานผ่านแอพได้
    สามารถปรับแต่งเสียงได้ คอนเน็กกับอุปกรณ์อื่นๆได้ ซึ่งทำให้สะดวกมาก
    ส่วนเรื่องเสียงนั้น เป็นหู Bluetooth ที่หาค่ายอื่นเทียบยาก ในเรื่องกำลังขับ
    เพราะให้เสียงที่ดังมากนะครับ เผื่อใครเคยใช้รุ่นอื่นแล้วเบา เจอตัวนี้ปรับวอลลุ่มได้อีกเยอะ
    ส่วนสภาพก็ตามรูป สวยๆใช้งานได้ปกติ แบตไม่เสื่อม ประกันใจ 30 วัน
    แพ็ดมีข้างเดียว สามารถหาเปลี่ยนจากหูฟังทั่วไปได้ ไม่กี่สิบบาทครับ
    ของใหม่รุ่นนี้ขายอยู่ในห้างประมาณ 3-4 พันครับ

รายการนี้เปิด 400 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

8.Microsoft Wedge Mobile Keyboard

รายการนี้ เป็นคีบอร์ด Bluetooth ดีไซน์หรูหรา บางเฉียบ!!
    ความบางแทบไม่หนี Magic Keyboard เลยครับ ดูหรูกว่าด้วยซ้ำ
    ขอบและบอดี้เป็นอลูมิเนียมสวยๆทั้งตัว เลย์เอาท์มาแบบ Mini
    ปกติ ผมใช้งานกับคอมพิวเตอร์อยู่นะครับ สะดวกมาก และเบามาก
    ของใช้งานได้ปกติ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม มีฝาปิด(เป็นฐานรองแท็ปเล็ตในตัว)

ของใหม่ 2590 บาท
    https://www.microsoft.com/accessorie...oard/u6r-00026

รายการนี้เปิด 600 บาทมีกฏต่อเวลา

9.Samsung YP-U3
    รายการนี้ เป็น MP3 ของดีจาก Samsung เป็นตัวสำหรับพกพา มีพอร์ท USB ในตัว
    อ่านภาษาไทยได้ จอสว่างมาก ความจุในเครื่อง 1GB ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    มีไฟแสดงสถานะ สีน้ำเงินที่ด้านท้าย ตั้งค่าแสดงผลได้
    สภาพยังสวยเหมือนใหม่ แบตดีไม่เสื่อม ประกันใจ 30 วัน

EMS+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

10.JBL On Stage IV

รายการนี้เป็นลำโพง iPod เทพๆ รุ่นสุดท้ายของ Onstage เป็นรุ่นที่ 4
    เป็นรุ่นที่ดีที่สุด สวยที่สุด ล้ำที่สุดแล้วครับ ตัวใหญ่กว่าพวก Mini มาก
    ตัวลำโพงใช้งานได้ปกติ มีหม้อแปลงแท้ให้พร้อมใช้ รางถ่านสะอาด เทสถ่านแล้วใช้ได้ด้วย
    และที่สำคัญ รองรับการต่อ USB เข้าคอม ถ้าเอา iPod มาเสียบก็เชื่อมต่อ iTune ได้เลย
    สภาพก็เทพๆตามรูปเลย มีสาย AUX to AUX ให้ไปอีกเส้น
    ประกันใจยาวๆ 30 วัน ในรูปไม่รวม iPod ครับ
    เปิดมีราคาหน่อยนะครับ นานๆจะได้ของครบ ดอกไม่แตก ซักตัว ได้ไปคุ้มแน่นอน

รายการนี้เปิด 700 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+80(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

11.Apple iPhone 1st Generation
    รายการนี้ เป็นของหายากระดับตำนาน เหมาะกับการสะสมเป็นที่สุด
    เป็น Apple iPhone 1st Generation รุ่นแรก 8GB สภาพยังโอเค
    ด้านหน้าติดกันรอย ด้านหลังมีรอยบ้าง แต่ก็ยังดีอยู่นะครับ สะสมได้ครับ
    แบตดีมาก แต่เครื่องติดล็อกอยู่นะครับ ต้องเอาไปแก้กันเอง ผมทำไม่เป็น
    ประกันใจ 30 วัน เครื่องเปิดติดตามรูป นอกนั้นผมเทสอะไรให้ไม่ได้นะครับ
    ส่วนใครจะให้ผมลองปลดล็อก ก็ต้องรอซัก 2-3 วัน+ไม่รับประกันการปลดนะครับ(ปลดฟรีไม่ต้องคิดเยอะ ถ้าได้ก็ดีไป)

12.Beats Lady GaGa Heartbeats

รายการนี้เป็น หูฟัง Beats by Dr. Dre Lady GaGa Heartbeats ของแท้ๆโครตหายาก
    สภาพยังสวย ขาวอยู่ ไม่น่าเกลียด จุกไม่เดิมถือว่าแถมๆไป ใช้ได้เหมือนกัน
    ของใช้งานได้ปกติทุกอย่างเลย เสียงโครตบึ้ม เบสแน่นๆ ฟังเพลงสนุกมาก

รายการนี้เปิด 300 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

13.Logitech Pure-Fi Anywhere 2

ลำโพงพกพาสุดพรีเมี่ยม เสียงดีเกินตัว ดีไซน์กินขาดครับ
    เป็นลำโพงสำหรับ iPod/iPhone และต่อ AUX กับมือถือทั่วไปได้
    ของใช้งานได้ปกติ เสียงโครตดีมาก ผมฟังยังคิดไม่ถึงว่ามันจะดีขนาดนี้
    การทำงานต่างๆเต็มระบบ มีหม้อแปลงเป็นของแท้ๆเดิมติดมาให้ไป
    ตำหนิ ผมแจ้งก่อน ผมทำสีตะแกรงเดิมมานิดหน่อย เพราะบางจุดเป็นสนิม
    ไม่บอกก็ไม่รู้ แต่ผมขอบอกดีกว่า เผื่อบางคนละเอียดอ่อน
    ส่วนสภาพก็สวยตามรูป ประกันใจ 30 วัน
    ขออนุญาตเปิดแพงแบบมีเหตุผลนะครับ ไม่ออกจะใช้เอง เสียงมันเทพมาก

รายการนี้เปิด 900 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+100

14.Logitech Create 12.9 Backlit Keyboard

รายการนี้ เป็นเคสคีย์บอร์ดเทพ Logitech Create 12.9 Backlit Keyboard
    เป็นคีบอร์ดเคสแบบมีไฟที่ปุ่ม รุ่นบางสำหรับพกพา ขนาด 12.9
    ใส่กับ iPad Pro 12.9 นิ้ว ของใช้งานได้ปกติ ถอดจากเครื่องลูกค้า
    สภาพก็ตามรูป มีรอยตรงมุมนิดเดียวเท่านั้น ประกันใจยาวๆ 30 วัน
    เปิดมีราคาหน่อย ของใหม่ปัจจุบันยัง 5490 บาท
    ใครมี iPad Pro 12.9 ไม่ควรพลาด เพราะเคสดีๆหาโครตยากและแพงด้วย

ของใหม่ 5499 บาท
    https://www.logitech.com/th-th/produ...d-pro-keyboard

รายการนี้เปิด 900 บาท มีกฏต่อเวลา

15.Zune 1091

เครื่องเล่น MP3 สุดหายาก จาก Microsoft ปัจจุบันไม่มีแล้ว
    ผมได้มา ลองเทสแล้ว เปิดติดตามรูป แต่ขึ้นมีปัญหา คิดว่าน่าจะ HDD
    ลองเอาไปทำกันดูนะครับ แบตไม่เก็บไฟ ถอดสายแล้วดับ
    สายไม่แถมให้ ประมูลเฉพาะตัวเครื่อง ประกันใจว่าเปิดติดดังรูป
    เท่าที่ดูจอสวย เอาไปสับอะไหล่ได้ครับ
    เปิดกันเบาๆ ผมซื้อมาก็ 800 แล้ว เสียดายทำไม่เป็น

16.Skullcandy Crusher Eric Koston Limited

SKULLCANDY CRUSHER หูฟังฟลูไซต์สายตึ๊ดแด๊นซ์กระจาย คงต้องบอกเลยครับว่าเป็นหูฟัง
    อีกหนึ่งรุ่นที่มีความพิเศษจริง ๆ ครับ มาพร้อมฟังก์ชั่นจำลองแรงปะทะ สั่นตามความหนักของเบส
    และยังสามารถปรับความแรงได้ถึง 8 ระดับกันเลยล่ะครับ

ส่วนเรื่องน้ำเสียงคงต้องยกให้ขาแดนส์เลยล่ะครับ โดยเจ้า CRUSHER นั้นจะให้เนื้อเบสที่ลูกโต
    อิมแพคแรงปะทะหนักแน่น และเมื่อเปิดระบบจำลองแรงปะทะ ก็จะให้ความรู้สึกเหมือนอยู่ในไนท์คลับเลยก็ว่าได้ครับ
    ส่วนเสียงกลางเสียงร้องก็จัดว่าฟังง่าย ปลายแหลมไม่จัดจ้านมากหนัก ซาวด์สเตจกว้างขวางปานกลาง
    โดยรวมเป็นเสียงที่ฟังแล้วรู้สึก คึกคัก สนุกสนาน ไม่ว่าจะหยิบเพลงแนว EDM, HIPHOP, หรือ R&B ก็ทำออกมาได้ยอดเยี่ยมเลยล่ะครับ

หูฟังรุ่นเบสกระหึ่มในตำนาน เบสสั่น ลั่นทุ่งแน่นอน
    เพราะมันมีระบบสั่น(ใส่ถ่าน) ที่เวลาฟังกระแทกเบส แล้วจะให้อิมแพ็คลั่นๆ
    เหมาะสำหรับ ฟังเพลงมันๆ ดูหนังตู้มๆ หรือเล่นเกมก็สะใจมากครับรุ่นนี้
    ส่วนหูฟังตัวนี้ รอบนี้ เป็นรุ่นลิมิเต็ด ลายงู Eric Koston Limited
    ไม่ได้หากันง่ายๆ ผลิตร่วมกับ Eric Koston จำนวนจำกัด หายากสุดๆ
    รับประกันได้เลย ในไทยมีไม่กี่ตัวแน่นอน และยิ่งตัวนี้สภาพสมบูรณ์สุดๆ
    เป็น CRUSHER ที่สภาพเทพสุดตั้งแต่ผมเคยได้มาแล้วครับ
    แพ็ดเป็นของเดิมเต็มๆไม่เน่า ยางรองหัวสภาพสวยมาเต็ม
    ลายสกรีนไม่มีจาง ไม่มีหายสภาพแบบเดิม รางถ่านสภาพยังดี มีรอยเล็กน้อย
    โดยรวมก็น้องๆมือ 1 ได้้อยู่ มีสาย AUX แถมให้พร้อมใช้งานด้วยเลย
    ประกันใจ 30 วัน และขอเปิดมีราคานะครับ ของหายากแบบนี้ไม่มีมาบ่อยครับ รอบเดียวพอ
    เช็คราคา+รายละเอียดความหายากดูก่อน คุ้มไม่คุ้มรองตัดสินใจดูครับ

ราคาของใหม่ตามนี้ 4190 บาท
    https://www.munkonggadget.com/Conten...8%97_1780.html

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา

17.Chanel Coco 200ml

Chanel COCO Mademoiselle Eau De Parfum 200 ml. ( ขนาดไซส์ใหญ่สุด )
    Chanel COCO Mademoiselle Eau De Parfum เป็นน้ำหอมที่ขายดีมากกๆ ของ Chanel
    กลิ่นบ่งบอกถึงความสดใส ทันสมัย ความมีรสนิยม หรูหรา กลิ่นหอมหวาน แต่ไม่เลี่ยน
    โดยมีส่วนผสมของ Musk,Vanilla และดอกไม้นานาพันธุ์

น้ำหอม COCO Mademoiselle ใจความสำคัญของผู้หญิงที่โดดเด่น และรักในอิสระ กลิ่นสัมผัสของโอเรียนทัลในแบบฉบับของผู้หญิง
    ที่เปี่ยมด้วยบุคลิกอันเข้มแข็งและให้ความสดชื่น ตราตรึง กับกลิ่นสัมผัสของโอเรียนทัล ที่เปี่ยมด้วยจิตวิญญาณ และความเย้ายวน
    ประกายแห่งความสดชื่น และมีชีวิตชีวาของกลิ่นส้ม ช่วยปลุกทุกประสาทสัมผัสได้ในทันที ความกระจ่างใส และเย้ายวนช่วยเผยสัมผัสอัน
    เปล่งประกาย กระจ่างใสของจัสมิน และดอกกุหลาบ วิถีแห่งความหอมที่เผยกลิ่นสัมผัสอันบริสุทธิ์ของแพทชูลี่
    และเวททิเวอร์ ที่เน้นย้ำองค์ประกอบแห่งความหอมอันละเมียดละไม สำหรับทุกโอกาส.

Top Notes
    Orange, Mandarin Orange, Orange Blossom, Bergamot

Middle Notes
    Mimosa, Jasmine, Turkish Rose, Ylang-Ylang

Base Notes
    Tonka Bean, Patchouli, Opoponax, Vanilla, Vetiver, White Musk

รายการนี้ เป็นน้ำหอม Chanel Coco ของแท้ๆ ไม่ใช่ตัวเทส ไม่ใช่ตัวโชว์
    แต่เป็นตัว Limited 200ml ไซส์หายากที่สุดแพงที่สุดครับ จากช็อป 12900 บาท
    ของซื้อปีที่แล้ว ประมาณปลายๆปี น้ำหอมผลิตเดือน 6 ปี 2018 นะครับ
    เพราะฉะนั้น อยู่ได้อีกเป็นชาติ ใช้ได้ยาวๆไปครับ สภาพก็เต็มขวดตามรูปเลย
    ขวดมีรอยตรงฝาปิดเล็กๆนิดเดียวเท่านั้นครับ เกิดจากการวางของภรรยาผมเอง
    นอกนั้นสภาพสวยทั้งตัว ประกันใจ 30 วัน ขออนุญาตเปิดมีราคาหน่อยนะครับไม่ออกไม่เป็นไร

หน้าเว็บ Coco
    https://www.chanel.com/th_TH/fragran...emoiselle.html

รายการนี้เปิด 2000 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+60

18.PlayStation EYE
    รายการนี้ เป็นกล้องสำหรับ PS3 สำหรับเอาไว้เล่นเกมที่ต้องมีการเคลื่อนไหวร่างกาย
    สภาพดี แต่ยังไม่ได้ลอง ของไม่น่ามีปัญหา เพราะติดมากับเครื่องที่ขาย

แจกให้ท่านที่ประมูลชนะและใส่ราคาเป็นคนสุดท้ายครับ
    โดยผมจะส่งไปให้พร้อมของที่ท่านชนะประมูลเลย จะได้ไม่ต้องรอสุ่มแจกเหมือนที่ผ่านมา

แจก

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 7 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันพฤหัสบดีที่ 09/05/62 เวลา 23.45.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 8.00(เช้า) วันของวันถัดไป หลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งตามแต่ละหัวข้อให้ เช่น EMSหรือลงทะเบียน (ยกเว้นบางรายการที่อาจลงทะเบียนไม่ได้ จะส่งเป็นธรรมดาแทน)

13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.45.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -เวลาปิดจริง ให้ปิด 23.48.59 ไปเลย เพื่อตัดปัญหาคนใส่ราคาคาบเกี่ยวในระหว่างช่วง 23.45.59 ถือว่าสิ้นสุดจริงที่ 23.48.59
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    Line:Champppkub(พิมพ์ทิ้งไว้ได้เลย อ่านทุกวัน เร็วบ้าง ช้าบ้างแล้วแต่ความสะดวก)
    FB:Wansompob Boonchoopirach(ออนตลอดเวลา แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น พิมพ์ทิ้งไว้ นานๆจะตอบที)
    PM:เป็นไปได้ ไม่ต้องแจ้งเรื่องใดๆนอกจากที่อยู่ จะดีที่สุด ผมไม่ได้อ่าน PM เอง มีไว้แค่แจ้งที่อยู่และยอดเงินเท่านั้น

ส่งของภายใน 1-2 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!! [/CENTER]

ฝากกด Like เพจ Gadget Box ด้วยนะครับ เอาไว้ติดตามข้อมูล สินค้าเข้าใหม่ ซื้อ-ขายในเพจ ครับ
    https://web.facebook.com/Gadget-Box-1470357946589248/

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:nosnara
    User:uhhu
    User:wisanu.s
    User:tonevolution
    User:nakia116
    User:lovemouy
    User:Junghnub
    User:ake000
    User:tonsamaa
    User:aiounzar

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป

3/200

Comment

12.300

Comment

1. 1100

Comment

17.2000

Comment

7.400

Comment

5/ 200

0850587620

Comment

2:200
                3:300

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

11.100

Comment

3.350
                    4.200
                    12.350 / 0836874081 m

Comment

3:400

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

7.410

Comment

4/250
                          2/250

Comment

4.250/0816735172

Comment

2:300

Comment

Working...
                              X