Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยกันสั่งมันเยอะๆ มันยังหากินกับเราได้อยู่อีกเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยกันสั่งมันเยอะๆ มันยังหากินกับเราได้อยู่อีกเหรอ

Super-overseas.myshopify.com
    มันเปลี่ยื่อหากินไปเรื่อยๆๆ
    ความโลภบังตาแท้ๆ ช่วกันสั่งๆๆๆๆๆ เยอะๆๆๆๆๆๅ นะครับ
    เช็คดีๆๆๆ มันตีกลับมันเสียค่าส่งกลับ

เหมือนจะปิดไปแล้วนะครับ

Comment

มันเปิดไป ปิดมาอยู่นี่ล่ะ ยังมีหน้าด้านส่งข้อความว่าจะดำเนินคดีกับผม อยากฮาก ผมบอกว่ามีเท่าไรกูซื้อหมด
      มันหากินกับความโลภของเรา ผมร้องเรียนมาสารพัดหน่วยงาน ผู้เกี่ยวข้องมันทำอะไรอยู่ก็ไม่รู้ จะปีละ ขอระบายหน่อยเถอะ

Comment

Working...
      X