Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>กระเป๋า รองเท้า<<<<< ปิด 4-9-61 | 23.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>>>กระเป๋า รองเท้า<<<<< ปิด 4-9-61 | 23.58.58

กระเป๋า รองเท้า ปิด 4-9-61 | 23.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 4-9-2561 เวลา 23.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.OIWAS backpack

กระเป๋าเป้ใบใหญ่ๆ เลย
    ใส่ของได้หลากหลาย
    ใส่ของทั่วๆ ไปก็ได้
    Notebook ก็มีช่องให้ใส่ด้วย
    สภาพยังดีครับ
    มีตำหนิรอยซ่อมนิดหน่อย (ซ่อมมาดีครับ)
    รอยซ่อมตีกรอบสีเหลืองให้เห็นแล้วครับ
    (ดูจากรูปรองสุดท้ายเลยครับ)
    การใช้งานปกติเลยครับ ซิปยังดีลื่นๆ อยู่ครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.New Balance 574 Pink Blue Shoes
    Size 38 or 24 cm.(วัดจริง)

รองเท้าใส่สบายเท้า สีสันสุดสวย
    แบบนี้น่าจะเหมาะแก่สาวๆ นะ color full แบบนี้
    แต่ท่านชายใส่ได้ก็จัดได้นะครับ แฟชั่นไม่มีขอบเขต
    สภาพถือว่ายังดี สียังสวยอยู่
    อาจจะเป็นขุยเนื่องจากการซักแค่นั้น
    นอกนั้นยังถือว่าดีอยู่ครับ
    เอาเป็นว่าใครใส่ได้ จัดเลยครับ ได้ไปคุ้มอยู่นะครับ

เปิด 180 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.PF Flyers
    Made in china Size 42.5 or 27.5 cm.

ผ้าใบดำล้วนหัวกันชน
    รุ่นนี้ถึกๆ เลยครับ สวยๆ เลย
    ใครเล่นรองเท้าจะรู้เลยตัวนี้พิมพ์นิยม
    ตัวสีรองเท้าอาจจะดรอปไปบ้างตามการเวลา
    มีลักยิ้มตามปกติ เอาไปหยอดกาวกันเองเลยครับ
    มือสองเล่นกันราคาเอาเรื่องอยู่ครับ
    สภาพแบบนี้ขายกันแพงอยู่นะครับ
    เปิดแพงหน่อยครับ แต่สวยคุ้มครับ

เปิด 350 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.ผ้าใบหนังกลับ
    Size 41 or 26.5 cm.

คู่นี้ไม่ทราบยี่ห้อครับ
    แต่งานดีครับ พื้นขอบเย็บทนๆ เลย
    บุในสะอาดสะอ้าน แจ่มๆ ครับ
    การเดินด้ายเย็บตะเข็บก็สวยๆเลยครับ
    พื้นรองเท้าเป็นรูปดาว แปลกดีครับ
    ไม่รู้ยี่ห้อแต่ดูแล้ว ไม่น่าจะธรรมดานะครับ

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.PRO-Keds
    Size 8 or 26 cm.

รองเท้าผ้าใบหนังกลับสีกรมท่า
    สวยๆ ครับ คู่นี้ หนังยังไม่แข็ง
    พื้นยางเป็นยางดิบสีน้ำตาลยังหนึบๆ
    พื้นเย็บทนๆ เลยครับ
    ไม่ค่อยมีตำหนิเท่าไหร่ ดูจากภาพได้ครับ
    ใครชอบสไตล์นี้จับจองได้ครับ ไม่แพงเลย

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6.PERRY ELLIS

กระเป๋าสะพายข้างสีดำ
    สภาพยังใช้ได้ครับ ยังไม่ได้ซักนะครับ
    ปล่อยแบบนี้เลยครับ เอาไปซักกันตามสะดวก
    ซิปต่างๆ ยังใช้งานได้ปกติดี
    มีเลอะข้างในบ้าง(หมึก) เอาไปคลีนกันดู
    ตีนตุ๊กแกเอาไปติดมาใหม่ ของเก่ามันไม่เกาะแล้ว
    ตอนนี้อย่างหนึบบอกเลย

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

Working...
X