Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายทีวี 4K sony 55x800H ประกันศูนย์ sony ถึงธันวาคม 66

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายทีวี 4K sony 55x800H ประกันศูนย์ sony ถึงธันวาคม 66

ขายทีวี sony 55x800H ประกันศูนย์ sony ถึงธันวาคม 66

ขายแล้วครับผม

สภาพทีวีคือสวยงามเลยนะครับ พลาสติกตรงขอบไม่ได้แกะเป็นทีวีซีรี่ส์ x8h เป็นรุ่นรองท็อปนะครับ มีกล่องครบเลยนะครับผม
    ตัวนี้เป็น android TV นะครับสามารถใช้เสียงสั่งการได้ครับผม
    เช็คประกันกับศูนย์ sony ไทยแล้วนะครับ ถึง 26/12/2566 นะครับผม

ผมถ่ายวีดีโอรอบตัวเครื่องไว้นะครับผมสนใจขอดูวีดีโอได้นะครับ

อยากขอดูรูปหรือว่าดูวีดีโอเพิ่มเติม LINE : mew.15 มีจุดนะครับ แอดมาได้เลยนะครับ
    ติดต่อ 088-9944-597 (0889944597)
    คอนโดใกล้ MRT ห้วยขวาง มีที่จอดรถนะครับ
    Last edited by kook15; 4 Sep 2022, 21:23:57.

ปรับราคาเหลือ 12900 นะครับเน้นมารับที่คอนโดนะครับ

Comment

ปรับราคาเหลือ 12900 นะครับเน้นมารับที่คอนโดนะครับ

Comment

ปรับราคาเหลือ 12000 นะครับเน้นมารับที่คอนโดนะครับ

Comment

นัดดูของหน่อยน่ะ

Comment

Originally posted by Ekkachai3652 View Post
            นัดดูของหน่อยน่ะ
            ได้ครับผม เจอกันครับผม

Comment

ของดีมีคุณภาพครับผม

Comment

Originally posted by Ekkachai3652 View Post
                ของดีมีคุณภาพครับผม
                ขอบคุณมากครับพี่

Comment

ของดี

Comment

Working...
                  X