Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทีวี LG 55 นิ้ว 4K UHD Smart TV THINQ AI รุ่นปี2019 (55UM7300)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ทีวี LG 55 นิ้ว 4K UHD Smart TV THINQ AI รุ่นปี2019 (55UM7300)

ทีวี LG 55 นิ้ว 4K UHD Smart TV THINQ AI รุ่นปี2019 (55UM7300)

คุณลักษณะที่สำคัญ

IPS 4K Display รับชมภาพสบายตาในมุมมองที่กว้างกว่า
    Quad Core Processor เพิ่มประสิทธิภาพในการแสดงภาพได้ดีขึ้น
    4K ULTRA HD ความละเอียดหน้าจอ 8 ล้านพิกเซล (3,840 x 2,160p)
    4K Active HDR รองรับภาพ HDR ทั้งแบบ HDR 10 และ HLG
    LG ThinQ AI สมาร์ททีวีที่ใช้งานง่าย รองรับการสั่งงานด้วยเสียงทั้งภาษาไทยและอังกฤษ
    DTS Virtual : X สุดยอดประสบการณ์เสียงแบบรอบทิศทางจาก DTS

ขาย 10,900 บาท เท่านั้นครับ

ประกันเหลือครับ

สภาพสวยมากเลยครับ ไม่มีตกหล่น

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : โทร 087-555-8341 หนุ่ม

id Line : @tpshop มี@ด้วยนะครับ

รับรูดบัตรเครดิตครับ

วิธีส่งมอบสินค้า : เจอตัว( ดอนเมือง - หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ)

สำหรับคนที่ไม่สะดวกมารับ เรามีบริการ Massenger ส่งถึงที่ ค่าบริการตามระยะทางครับ

ขอให้คนที่สะดวกที่สุดก่อนนะครับ ไม่รับจองปากเปล่าครับ

Working...
X