Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลำโพง Harman/Kardon Aura Studio 2 ของครบกล่อง ของใหม่เหมือนมือ 1 ประกันถึง พค.2562

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายลำโพง Harman/Kardon Aura Studio 2 ของครบกล่อง ของใหม่เหมือนมือ 1 ประกันถึง พค.2562

ขายแล้วครับ ส่ง KERRY เรียบร้อยครับ

ขาย ลำโพง Harman/Kardon Aura Studio 2 ของครบกล่อง อุปกรณ์ครบหมดครับ ตามรูป

ของใหม่มากครับ ซื้อมาแทบไม่ได้ฟังตั้งไว้เฉยๆ ไม่มีรอยใดๆบนลำโพงทั้งสิ้นครับ การใช้งานปกติทุกอย่าง ในลำโพงมีไฟวิ่งไปวิ่งด้วยนะครับ

ประกันยังมีอยู่ประมาณ 7 เดือนครับ ถึง พค. 2562

นัดรับสินค้าได้แถว พระราม 2 หรือ แล้วแต่ตกลง หรือส่ง ems kerry ได้หมดครับ

ติดต่อได้ที่ pm หรือ ไลน์ the_bankz หรือโทร 084-2121-56เจ็ด

สนใจสอบถามได้เลยครับ ใครอยากดูรูปตรงไหนเพิ่มแจ้งได้ครับ

รีวิว https://www.youtube.com/watch?v=gl1F2ItOpiQ

Last edited by The_Bankz; 10 Nov 2018, 00:33:33.

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
      X