Announcement

Collapse
No announcement yet.

POLKaudio,Wharfedale,Elac,REL,Dynaudio,Mission,B&W ฯลฯ ของใหม่ ถูกกว่าทุกที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• pm ทุกท่านแล้วครับ
      วันนี้ส่งของให้ครบทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

• up
        Last edited by eak10400; 25 Jun 2015, 12:12:07.

Comment

• ส่งสินค้าให้ทุกท่านครบเรียบร้อยแล้วครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

Comment

• เขียนราคาแปะไว้มันยากมากหรอครับ แล้ว pm ตอบไมยุ่งยากกว่าเหรอ

Comment

• Originally posted by inwnfs View Post
                เขียนราคาแปะไว้มันยากมากหรอครับ แล้ว pm ตอบไมยุ่งยากกว่าเหรอ
                เนื่องจากสินค้าเป็นราคาพิเศษครับ
                ทางศูนย์ฯเค้าไม่อนุญาตให้ลงราคาอ่ะครับ จึงต้องใช้การ PM ตอบเอาแทนครับผม
                ร้านอื่นๆก็ใช้วิธีนี้เช่นกันครับผม ราคาที่เจ้าอื่นลงก็จะเป็นราคาเต็มหรือไม่ก็จะลงเป็นแบบ xxxxx แทนอ่าครับ ราคาพิเศษก็ต้องใช้วิธี pm หรือโทรถามเอาเช่นกันครับ
                ขอบคุณครับ
                Last edited by eak10400; 28 Jun 2015, 22:56:58.

Comment

• boston soundware xs 2.1 digital cinema แต่เดิมที่สินค้าเคยหมดไป
                  ตอนนี้สินค้าเข้าแล้วพร้อมจำหน่ายราคาพิเศษแล้วนะคร้าบบบ

Comment

• up

Comment

• มีลำโพงลูกของ boston soundware xs 5.1 ขายแยกไหมคับ จะไปทำระบบ atmos ขอบคุณคับ

Comment

• Originally posted by janepunk View Post
                        มีลำโพงลูกของ boston soundware xs 5.1 ขายแยกไหมคับ จะไปทำระบบ atmos ขอบคุณคับ
                        pm แล้วครับ

Comment

• ส่งของให้ท่านลูกค้าทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับผม

*พ่อค้าขอลาหยุด วันที่ 10-19 กค. นะคับ
                          เนื่องจากขอหลบไปพักร้อนที่ PARIS ประเทศฝรั่งเศสนิดนึงคร้าบบ

ขอบพระคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับผม

Comment

• กลับมาประจำการเหมือนเดิมละคร้าบบบ
                            พร้อมให้บริการทุกท่านเช่นเคยครับ
                            pm ทุกท่านแล้วครับ

*ONKYO โปรโมชั่นช่วงนี้
                            -tx-nr737
                            ปรับราคาพิเศษ พร้อมแถมลำโพง Atmos ครับผม
                            ขอบคุณครับ

Comment

• วันนี้ส่งสินค้าให้ทุกท่านครบเรียบร้อยแล้วครับ
                              ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับผม

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X