Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดอกซับเหมาสามดอก Audio Labs 3 นิ้ว, Philips 4.5 นิ้ว, HK 5.5 นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ดอกซับเหมาสามดอก Audio Labs 3 นิ้ว, Philips 4.5 นิ้ว, HK 5.5 นิ้ว

ปิดกระทู้ ขายหมดแล้วครับ

ปล่อยดอกซับเหมาๆสามดอกถูกมาก 400 บาทรวมส่ง Flash หางบไปเล่นขนาดใหญ่ขึ้น เบอร์โทรตามรูปเลยครับ
    ผมแพกกันกระแทกให้อย่างดี จะสั่งซื้อเก็บเงินปลายทางผ่านเว็บ SP ก็ได้ หลังไมด์มาได้ มีค่าธรรมเนียมอีกเล็กน้อย
    สามารถหาโค้ดส่งฟรีมาช่วยลดค่าธรรมเนียมขนส่งได้ครับผม

1. ดอก 3 นิ้ว Audio Labs ใช้งานยังไม่เกิน 50 ชม.
    2. ดอก 4.5 นิ้ว จากลำโพงคอม Philips MMS2050/67 มีตำหนิขอบขาดเล็กน้อย ทากาวแล้วใช้งานได้ปกติ ใช้งานยังไม่เกิน 100 ชม.
    3. ดอก HK 5.5 นิ้ว ใช้งานยังไม่เกิน 10 ชม. ปล. ทั้งหมด ความต้านทาน 4 โอม

Last edited by toolpak; 3 Jan 2024, 10:02:26.

สินค้ามีพร้อมส่งครับ

Comment

Working...
    X