Announcement

Collapse
No announcement yet.

Homepod mini มือสอง ขายแล้วครับ.- รวมส่ง สภาพเหมือนใหม่มากๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Homepod mini มือสอง ขายแล้วครับ.- รวมส่ง สภาพเหมือนใหม่มากๆ

Homepod mini ใช้น้อยมากครับเลยขาย ซื้อจาก ยุโรป (ปลั๊กใช้กับไทยได้)

เสียงดี เหมาะกับคนใช้ apple devices ใช้ครับ (เครื่องใช้ระบบเชื่อมต่อ wifi นะครับ)

ประกันหมด 4 เม.ย. 2024 ครับ

อุปกรณ์ครบกล่อง พลาสติกหุ้มยังติดกล่องอยู่ พลาสติกหุ้มปลั๊กก็ยังอยู่ คู่มือครบ

ราคารวมส่ง ขายแล้วครับ

Last edited by ximinez; 17 Sep 2023, 13:13:59.

ดันครับ

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
      X