Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขายแล้วครับ] ลำโพง PreSonus Eris E3.5 มือสอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [ขายแล้วครับ] ลำโพง PreSonus Eris E3.5 มือสอง

PreSonus Eris E3.5 ลำโพง ไม่มี bluetooth มือสอง อายุ 1 ปี ไม่ค่อยได้ใช้ ประกันหมดแล้ว
    รายละเอียด PreSonus Eris E3.5 Powered Studio Monitors
    ลำโพงแบบ Powered Amp เสียงสเตอริ
    โอลำโพง woofer ขนาด 3.5 นิ้ว
    ลำโพง tweeter แบบโดม 1 นิ้ว
    กำลังขับ 50 วัตต์ คลาส AB
    ความถี่ครอสโอเวอร์ 2.8kHz
    ค่า SPL สูงสุด 100 dB ที่ 1 เมตร
    มีระบบบูสต์ความถี่ High และ Low
    ช่อง Input แบบ TRS 2 ช่อง, RCA 1 ช่อง และ Aux in 1 ช่องมีช่องเสียบหูฟัง
    มีกล่อง
    ราคา ขายแล้วครับขอบคุณครับ

Last edited by tongtae15; 15 Jun 2023, 11:46:03.
Working...
X