Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลำโพงเทพ Swan M50W + สาย Canare made in japan เข้าหัว Monster ราคาคุ้มๆ 3,800 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายลำโพงเทพ Swan M50W + สาย Canare made in japan เข้าหัว Monster ราคาคุ้มๆ 3,800 บาท

ขายลำโพง Swan M50W อุปกรณ์ครบ มีตัว control , สาย 3.5 to 3.5 , สาย power cable ขาดอย่างเดียวสายเชื่อมลำโพงตัวเล็กซ้ายขวาของเก่าไม่มี เปลี่ยนอัพเกรดให้เป็นสาย Canare made in japan เข้าหัว Monster แทน (สายก็เส้นละเป็นพันละครับ มีสองเส้น ซ้ายขวา) ให้ไปเลย

สภาพดีมาก 95% up ไม่ค่อยได้ใช้ ฝาดำๆข้างบนมีรอยบ้างแต่ไม่เยอะครับ ยังสวย (ถ่ายรูปมาไม่เห็น)
    ให้ไปเลยทั้งหมดราคาคุ้มๆที่ 3800 บาท หากใครสนใจรบกวนมารับเองนะครับ เพราะหนักมาก คอนโดผมอยู่แถวสามเหลี่ยมดินแดง อนุสาวรีย์ (หรือถ้าให้ส่งรบกวนออกค่าส่งเองนะครับ ของน้ำหนักเกิน 10 กิโลเลย)

สนใจติดต่อ inbox หรือ , Line : purechelsea , โทร O851O999O1
    ประวัติการขายมีเยอะ search google purechelsea ได้เลยฮะ

ขายแล้วครับผม ขอบคุณครับ

Comment

Working...
    X