Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย ลำโพง microlab x15 5.1 ริมแดง ใช้งานน้อย ไม่แพง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย ลำโพง microlab x15 5.1 ริมแดง ใช้งานน้อย ไม่แพง

ปิดการขาย ขาย ลำโพง microlab x15 5.1 ริมแดง ใช้งานน้อย ไม่แพง อายุ1 ปี ประกันเพิ่งหมด ต.ค 65 ใช้งานได้ปกติ ลำโพงไม่แตก เบสหนัก สภาพ 95 %
    ขายราคา บาท มารับเองครับ ไม่ส่ง กล่องหนักมาก ของอยู่ หมู่บ้านบัวทอง ตรงสถานีรถไฟฟ้า คลองบางไผ่ ใกล้ เซ๊นทรัล เวสต์เกต
    สนใจ inbox มาเพื่อขอรูปเพิ่มครับ สาเหตุที่ขาย จะย้ายบ้าน
    Attached Files
    Last edited by ctrl111; 16 Nov 2022, 08:03:23.

ไปรับเอง ตามที่คุย FB

Comment

Originally posted by MaxKing View Post
      ไปรับเอง ตามที่คุย FB
      ต้องมาวันนี้น๊ะครับ. วันพุธ

Comment

Originally posted by ctrl111 View Post

ต้องมาวันนี้น๊ะครับ. วันพุธ
        ขายแล้วน๊ะครับ พอดีผมรีบ

Comment

แค่โดนตัดหน้า ขายของไม่มีระบบ Q

Comment

Originally posted by MaxKing View Post
            แค่โดนตัดหน้า ขายของไม่มีระบบ Q
            ผมก็ทักไปแล้ว แต่คุณกว่าจะตอบ ผมก็บอกอยู่ว่ารีบขาย ใครจบผมก็ขาย คุณไม่ตัดสินใจ แล้วมาบอกว่าผมขายของไม่มีระบบ ไม่มี Q ผมต้องรอคุณกี่วันหรือครับ .. ทุเรศครับ

Comment

Working...
            X