Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายหูฟัง Shure SE215, หูฟัง KZ ES4, ZS6, ZSN, ATR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายหูฟัง Shure SE215, หูฟัง KZ ES4, ZS6, ZSN, ATR

ขายแล้วครับ

รายการที่ 1

ขายหูฟัง Shure SE215 สีฟ้า (สภาพโดยรวม 98%) อุปกรณ์ครบยกกล่อง

ปล. เป็นของเทียบนะครับ ประมูลมา 1500 บาท (เสียถือว่าโอเค ต่างจากของแท้ไม่มาก)

ขอขายราคา ขายแล้วครับ บาท

รูปครับ

Last edited by sabjeeds; 6 Feb 2019, 16:25:03.

KZ ES4

ขายแล้วครับ

รายการที่ 2

ขายหูฟัง KZ ES4 ของใหม่ (สีดำ) สายมีไมค์สนทนา

รูปครับ

Last edited by sabjeeds; 6 Feb 2019, 16:25:22.

Comment

KZ ZSN

ขายแล้วครับ

รายการที่ 3

ขายหูฟัง KZ ZSN ของมทอสอง (สีดำ-เขียว) สายมีไมค์สนทนา

สภาพโดยรวม 99% ใช้แค่ครั้งเดียว

รูปครับ

Last edited by sabjeeds; 6 Feb 2019, 16:25:41.

Comment

ขายแล้วครับ

รายการที่ 4

ขายหูฟัง KZ ZS6 FullBox เป็นของมือสอง (สีดำ) สายอัพเกรดสีเงินไม่มีไมค์สนทนา

สภาพโดยรวม 90% อายุการใช้งาน 7-8 เดือน

รูปครับ

Last edited by sabjeeds; 6 Feb 2019, 16:26:02.

Comment

ขายแล้วครับ

รายการที่ 5

ขายหูฟัง KZ ATR เป็นของมือสอง (สีดำ) สายมีไมค์สนทนา

สภาพโดยรวม 99% ใช้ไป 1 ครั้ง

รูปครับ

Last edited by sabjeeds; 6 Feb 2019, 16:26:21.

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

Working...
            X