Announcement

Collapse
No announcement yet.

Soundpeats H1 มือสอง สายเพลง เสียงดีสุดเบสนุ่มลึก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Soundpeats H1 มือสอง สายเพลง เสียงดีสุดเบสนุ่มลึก

ปิดการขาย รอส่งไปน่าน พรุ่งนี้ครับ
    หูฟังด้านเสียงมหาเทพสู้ของราคาหมื่นได้สบาย
    H1 สายเพลง สายหูฟังเขารู้จักกันดีครับ ไม่ผิดหวัง
    เบสดีสุดในบรรดา งบนี้ ผมจัดมา 3 รอบละ เคยหนีไปลองตัวอื่น ไม่สู้ H1 สักตัว รอบนี้ขอขายทำทุนเที่ยววันหยุดก่อน 55
    เรื่อง เบสผมว่า เครื่องเสียงรถยนต์ ดีๆนี่แหละ สุดยอดจริงตัวนี้ จบครบ เลย สายเบส ห้ามพลาด
    ปกติดีทั้ง 2 ข้าง ประกันพึ่งหมดไป
    ราคา XXXXXXX ขายแล้วครับ
    กล่อง สาย USB จุก 3 รุ่นครบ
    สภาพตัวหูฟังสวยครับ
    กล่องชาร์จไฟ มีรอยขนแมวตามการใช้งาน
    ตีเป็น 90 %
    รับของ สมุทรสาคร ( นอกเวลางานนะครับ )
    ติดต่อ ผ่านเฟสบุคลิ้งด้านล่างครับ
    ผมเลิกงาน 24.00 ทุกวันครับพักนี้ ขอส่งอย่างเดียว
    เช็คเครดิตวงการค้าขายออนไลน์
    คลิกลิ้งด้านล่าง
    https://www.facebook.com/10000316429...4928930289231/

Last edited by assassin69; 26 Feb 2023, 14:12:40.

Up

Comment

Up ภาพครับ ทักเฟสบุคหรือ หรือเพจหลักได้เลยนะครับ

Comment

ยังอยู่มั๊ยครับ?

Comment

Working...
        X