Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลาก่อน Netflix ตลอดชีพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แลกเปลี่ยน] ลาก่อน Netflix ตลอดชีพ

(เตือนภัย) เนื่องจากผมไม่เคยใช้ Netflix เลยอยากลองใช้
    เลยได้ทำการซื้อ id Netflix เจ้านึงมา
    เป็นตัว 4K ตลอดชีพ ราคาก็รู้ๆกันอยู่
    ดูไปได้สองอาทิตย์ เริ่มมีปัญหา คือมีคนดูชนกับเรา 4 จอ ทำให้ไม่สามารถเข้าดูได้ จึงทำการติดต่อผู้ขายเพื่อแก้ปัญหา ผู้ขายได้ให้ id เข้าใช้งานใหม่ เป็นแบบนี้เรื่อยๆ 6 ครั้ง ในเวลา 4 เดือน หลังๆนี้ทักไปแจ้งปัญหาเข้าดูไม่ได้ ตอบบ้างไม่ตอบบ้าง
    ผมอาจจะโชคไม่ดี ที่เจอคนขายที่ไม่ค่อยรับผิดชอบ เจ้าอื่นอาจจะดูแลหลังการขายดี อันนี้ก็ไม่ว่ากัน ไม่ได้เหมารวมนะครับ
    เลยมาเตือน ใครที่คิดจะดู Netflix ซื้อแบบถูกต้องเถอะครับ สบายใจกว่า

Sent from my iPhone using Tapatalk
    Last edited by newsajang; 6 Dec 2018, 23:22:37.

ผมก้อเป็นครับแต่เพิ่ง2ครั้งแต่รอดูก่อนเขาจะแก้ไขให้ยังไง ถามตั้งแต่เช้าแล้วยังไม่ตอบเลย
    ตลอดชีพเหมือนกัน

Comment

พวกนี้พร้อมบินตลอดครับ ขายของแต่ไม่มีหลักฐานแสดงตัวตนใดๆให้ตามตัวได้
      จะปิดหนีไปก็ทำไรไม่ได้

Comment

ผมก็ ขอลาก่อน IPTV ตลอดชีพ ..ใช้ไป3เดือน หายวับ ติดต่อไม่ได้

Comment

ผมใช้มาเป็นปีละ IPTV ตลอดชีพ ดีที่สุด ถูกที่สุด ไม่มีปัญหาอะไรเลย
          ดูได้ทุกระบบ 4K ก็แจ๋ว 3D ก็แจ่ว มีปัญหาปรึกษาได้แก้เร็ว

Comment

ผมใช้มา จะครบ 1 ปี ไม่พบปัญหา เข้าไม่ได้ ไลน์ขอเปลี่ยน ac ใหม่

Comment

พอหลังไมค์ได้ไหมครับ ผมก็โดนเบื่อการทักไปขอ account ใหม่มากๆ
              ทักไปบ่อยๆก็เงียบหายไม่ตอบ user เก่า หัวเขียวนี่เอง ใช่ว่าจะไม่มีปัญหา

Comment

55เพื่อนเยอะจัง โดนเหมือนกันเดะ

Comment

ผมก็เป็นครับ NETFLIX ตลอดชีพ ..เลิกตามแล้วครับ ตอนนี้ดู IPTV ต่อแบบรายเดีอนเอาครับ

Comment

มันไม่มีหรอกครับ netflix ตลอดชีพที่เขาทำคือเอา account ใหม่มาเร่ขาย 1 account มันจะดูพร้อมกันได้ 4 จอ ดูฟรี 1 เดือน พอหมด 1 เดือน ไม่จ่ายเงินก็โดนตัด แล้วสมัครใหม่วนไปเรื่อยๆ

Comment

คนไทยนี่มันฉลาดนะ มันก็พยายามหาวิธีโกง โกงกินกันเข้าไป บ้านเมืองมันถึงเป็นแบบนี้ เพราะประชากรมันมีแต่คนคิดคด

พวกชอบของถูกแต่ก็ไม่ได้ดูเลยว่า ของเหล่านั้นถูกผิดอะไรยังไง ... ส่งเสริมกันเข้าไป เจริญ เจริญ

Comment

Working...
                      X