Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netflix รายเดือน 79.- / รายปี 500.- อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหมือนกันเลยครับ ส่ง account มาใหม่ สักพัก ก็ใช้ไม่ได้อีก ถามไป ก็ไม่่รู้จะตอบกลับตอนไหน ติดต่อไม่ค่อยได้เลย
    Last edited by superbu; 3 Jan 2020, 23:02:03.

Comment

• ตอบไลท์หน่อย ดูไม่ได้ตั้งเเต่ 7 ม.ค. ปานนี้ยังไม่อ่านไลท์เลย

Comment

• ขอปรึกษาครับ

ผมเป็นสมาชิก ตลอดชีพ สามารถใช้งานได้ตลอดไป หรือได้แค่ 1 ปีครับ

Comment

• Originally posted by damdonsak View Post
          ขอปรึกษาครับ

ผมเป็นสมาชิก ตลอดชีพ สามารถใช้งานได้ตลอดไป หรือได้แค่ 1 ปีครับ
          ไม่ต้องสมัครแล้วครับ ตอนนี้ตามตัวไม่เจอแหละ

Comment

• Originally posted by vk123 View Post
            ไม่ต้องสมัครแล้วครับ ตอนนี้ตามตัวไม่เจอแหละ
            ตามตัวได้แหละ แนะนำน้องคนขายนะ ว่าถ้ามันมีปัญหาเเล้วยังทำไรไม่ได้ พวกพี่ๆไม่ว่าหรอก น้องเเค่ โพสประกาศไว้ก็พอ ส่วนใหญ่เขารอได้ เเต่ถ้าเงียบมันก็มีอารมณ์กันหน่อยๆ

Comment

• Originally posted by vk123 View Post
              ตามตัวได้แหละ แนะนำน้องคนขายนะ ว่าถ้ามันมีปัญหาเเล้วยังทำไรไม่ได้ พวกพี่ๆไม่ว่าหรอก น้องเเค่ โพสประกาศไว้ก็พอ ส่วนใหญ่เขารอได้ เเต่ถ้าเงียบมันก็มีอารมณ์กันหน่อยๆ
              ขออภัยค้าบ บางช่วงผมไม่ว่างเลย ไม่ได้มาตอบ แต่คราวหลังจพยายามลงโพสต์ไว้นะครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม

Comment

• ทักไปเป็นชาติยังไม่ตอบ ใครจะซื้อคิดให้ดีๆเลยนะครับ กำลังดูซีรี่ย์อยู่ เสียอารมณ์มากๆ

Sent from my Mi MIX 2S using Tapatalk

Comment

• แนะนำว่า หาคนช่วยหารค่าบริการ คุ้มกว่า เพราะแบบนี้ ราคาถูก แต่มีปัญหาบ่อย และ ที่สำคัญ เวลามีปัญหา ติดต่อคนขาย ไม่ค่อยได้ แล้วมันหงุดหงิด ปีที่แล้วก็ใช้บริการอยู่ แต่ไม่ค่อยมีปัญหา Login ได้ยาวๆ แต่พอมาปีนี้ รู้สึกว่า ปัญหาเยอะกว่าเดิมมาก Account ที่ส่งมา ใช้งานไปได้สักพัก ก็ใช้งานไม่ได้ ขึ้น on hold บ้าง หรือไม่ ก็ให้เติมเงิน ซึ่งเชื่อว่าหลายๆคน ที่ใช้บริการอยู่ น่าจะเจอปัญหา คล้ายๆกัน และ ก็เชื่อด้วยว่า คนขายเอง ก็น่าจะรู้อยู่แล้วว่า ระยะหลัง การให้บริการแบบนี้ มันมีปัญหา (บ่อย) ซึ่งทางที่ดี ควรแจ้งข้อมูล ให้ลูกค้าทราบ ก่อนตัดสินใจใช้บริการ หรือไม่ ก็บอกแจ้งไปเลยว่า ราคานี้ Account อาจมีปัญหาบ่อย แต่เวลามีปัญหา เปลี่ยนให้ใหม่ เพราะจาก ประสบการณ์ส่วนตัว ที่ผ่านมา เวลา Account มีปัญหาคนขาย ก็เปลี่ยนให้ใหม่ ทุกครั้ง เพียงแต่ มันจะหงุดหงิดหน่อย ก็ตรงที่ เวลา Account มีปัญหา แล้วแจ้งไป คนขาย จะเข้ามาตอบ ตอนไหน ก็ไม่รู้... สรุปเลยละกัน คือ เรื่อง Account มีปัญหา พอเข้าใจได้ เพราะ ราคาถูก... แต่ควรอ่าน LINE ลูกค้า ให้บ่อย กว่านี้ แค่นั้นเอง.. อันไหน ยังแก้ไขให้ไม่ได้ ก็บอกเค้าไป เพราะคนที่ซื้อในราคานี้ เค้ารับสภาพ อยู่แล้ว ส่วนนึง
                  Last edited by superbu; 22 Jan 2020, 21:46:45.

Comment

• ล่าสุดเพิ่งชื้อไปตอน 27 ธันวาคม 62 ก ดูได้ถึง 28 มกราคม 63 มีปัญหา ขึ้นให้เติมเงิน ถมไลน์ไปไม่อ่านไม่ตอบ ตอนนี้เข้าวันที่ 4 ละ ชักยังไงละ สิแบบนี้ บริการหลังการขายแบบนี้ไม่ไหวนะ

Comment

• ใฃ่เลย ไม่อ่านไลท์ ใช้ไม่ได้แล้ว บริการห่วยมาก

Comment

• เป็นเหมือนกันเลย พึ่งสมัครใหม่เลย ตอนนี้ดูไม่ได้ แล้ว line ไปก็ไม่ตอบ

Comment

• เข้าข่ายหลอกลวงมั้ยครับแบบนี้ เห็นหลายเจ้าเลยครับ ขายของแล้วอ้างไม่มีเวลา แบบนี้ ก็ได้เหรอครับ เห็นแก้ตัวอยู่เหมือนกันนะครับว่าจะตอบ line ให้บ่อยขึ้น แต่ก็เหมือนเดิม
                          Last edited by ddddoc; 31 Jan 2020, 18:31:06.

Comment

• ส่วนตัวสนใจนะแต่อ่านหลายเม้นแล้วไม่กล้าสมัครเลย

Comment

• คนใหม่ๆ ไม่ต้องสมัครนะครับ

แรกๆ ไม่ค่อยมีปัญหา แต่ตอนนี้ ไอดีเด้ง ไอดีพัง ทุก 1 - 3 วัน ครับ

พังทีนึง ก็รอประมาณ 1 อาทิตย์ ถึงจะได้ไอดีใหม่ วนไปเรื่อยๆ

รอเขาแก้ปัญหาได้ก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกทีนะ

Comment

• มันห่วยมาก ไม่ดูแลลูกค้าเลย อย่าหลงเชื่อเติมเข้าไปเชียวนะครับ งั้นจะเป็นอย่างผม ดูไม่ได้แล้ว

Comment

Working...
                                X