Announcement

Collapse
No announcement yet.

แชร์ ทรู วิชชั่น Platinum ระบบ สายเคเบิ้ลครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แลกเปลี่ยน] แชร์ ทรู วิชชั่น Platinum ระบบ สายเคเบิ้ลครับ

25/7/24 ว่าง 1 จุดครับ
    Update 25/3/21 สิ้นเดือนจะว่าง 1 จุด
    Update 8/3/20 ครบละครับ มีสมาชิกยกเลิกจะอัพกระทู้ใหม่
    Update 3/3/20 สมาชิกกลุ่มจะยกเลิก สถานะว่าง 1 ที่ครับ
    Update 8/8/19 ได้ครบละครับ ถ้ามีสมาชิกออก จะมาอัพเดทอีกครั้ง
    Update 5/8/19 ว่างพร้อมส่ง 1 ที่นั่งครับ ระบบสายเคเบิ้ล
    Update 27/12/18 ติดจอง 1 ท่านครับ
    Update : 19/12/2561 >>> สิ้นเดือน ธันวาคม 61 มีสมาชิกย้ายบ้านออก ว่าง 1 ท่านสนใจทักไลน์ได้ครับ
    Update 1 เมษา. 61>>ได้รับยอดโอนเรียบเรียบร้อยแล้ว หากมีเพื่อนสมาชิกยกเลิกจะมาอัพเดทกระทู้ใหม่ครับ @#$% ปิดกระทู้ก่อนครับ เนื่องจากได้สมาชิกครบแล้วหากมียกเลิก จะมาอัพเดทใหม่ครับ !@#$%^
    Update25 กพ. 61 สมาชิกย้ายบ้าน ว่าง 1 ที่ครับ
    Update 31 มค. 61เต็มละครับ ไว้ว่างจะมาดันโพสใหม่
    Update 14 มค. 61ปลายเดือน ว่าง 1 ที่ครับ
    Update 30 พค. 60
    **** ขอดันกระทู้ครับ มีเพื่อนในกลุ่มย้ายบ้าน ว่าง 1 จุด กลางเดือน มิย. สนใจทักได้ครับ **** ระบบเคเบิ้ลเท่านั้นครับ (จานไม่สามารถดูได้)

Line ID : 0252207
    Update 2/6/17 น. สถานะ ส่งกล่องไปยังลุกค้าละครับ ขอบคุณครับ
    Update 21:21 น. สถานะติดจองครับ โอนเรียบร้อยเดี๋ยวมาแจ้งอีกที ขอบคุณครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ที่ว่างเต็มแล้วครับ

21:02 2/8/2016 สถานะ เต็มแล้วครับ ขอบคุณ บอร์ดด้วยครับ
    สนใจจริง ๆ ทักผ่าน Line ได้ครับ จะตอบเร็วกว่าเวปมาก

ข้อควรรู้
    1.กล่องเป็นกล่องทรูระบบสายเคเบิ้ล แบบอัด PVR ได้ ไม่ใช้กล่อง inno hybird
    2.ไม่มี true id แยกให้เพราะ true id เป็นชื่อส่วนตัว
    3.หากชอบแบบ inno แนะนำ พ่วงกล่อง andriod หรือ กล่อง true id ต่างหากจะลื่นกว่ามาก

Attached Files
    Last edited by FrauD; 25 Jul 2024, 13:35:46.

Comment

http://pantip.com/topic/35079286

Comment

+

Comment

Comment

Comment

ไล่ตอบหลังไมค์ครบทุกท่านแล้ว พิเศษปรับราคากระชากใจ สอบถามทางไลน์จะตอบเร็วกว่าครับ

Comment

+

Comment

+

Comment

+

Comment

+

Comment

ผมกำลังจะยกเลิก 1 ที่ จะมาแจมกับกลุ่มผมก็ได้นะครับ

Comment

http://truevisionsgroup.truecorp.co.th/news/detail/7288

Comment

+

Comment

ยูโร จะเริ่มแล้ว พรีเมียร์กำลังได้ลุ้น ก่อนที่นั่งเต็มให้ไวเลยครับ

Comment

Working...
                              X