Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายกล่อง MiBox S อุกรณ์ครบกล่อง***ขายแล้วครับ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายกล่อง MiBox S อุกรณ์ครบกล่อง***ขายแล้วครับ***

ปิดกระทู้ขายแล้วครับ
    คุณ nana55 รับไปดูแลต่อ

ขายกล่อง MiBox S อุกรณ์ครบกล่อง ตามรูป Xxxx บาท

ราคาที่แจ้งรวมจัดส่งเรียบร้อยแล้ว ติดต่อทางไลน์จะเร็วสุด

สนใจ inbox
    Line : demons-noom
    Tel : 083-6519944
    หรือนัดรับ BTS สำโรง แบริ่ง

Last edited by num_b14; 4 Nov 2021, 20:27:44.

ยังอยู่นะครับ

Comment

Comment

ยังอยู่ครับ ราคาต่อรองได้

Comment

รับครับตามที่คุยกันในไลน์นะครับ

Comment

Originally posted by nana55 View Post
            รับครับตามที่คุยกันในไลน์นะครับ
            จัดส่งแล้ว เดี๋ยวมาแจ้งเลขครับ

Comment

ของใช้งานได้ดีมากครับ ลื่นๆ เลยครับผม

Comment

Working...
              X