Announcement

Collapse
No announcement yet.

กล่อง true id v.1 ยังไม่อับ fw เข้าหลังบ้านได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] กล่อง true id v.1 ยังไม่อับ fw เข้าหลังบ้านได้

ขายแล้วครับ
    ขายกล่อง true id v.1ติดระงับสันยาน สภาพนางฟ้า อปก ครบกล่อง รีโมทแท้ ตำหนิสายไฟตัดต่อ ตัวเครื่องยังไม่ได้อับเฟริมแวร์ ทดสอบแล้วเข้าหลังบ้านได้ หรือใครมีวิชาเอาไปโม แล้วแต่ครับ
    ขาย 240 บาท ค่าส่ง 35 บาท ems
    line autocomfix

Last edited by hayena; 12 Sep 2021, 11:44:19.

ขอขยายความ หลังบ้านหน่อยครับ ผมทำเองได้ไหมถ้าเอากล่องมารึมำให้มาเลย

Comment

Originally posted by ohm999 View Post
      ขอขยายความ หลังบ้านหน่อยครับ ผมทำเองได้ไหมถ้าเอากล่องมารึมำให้มาเลย
      มีดูตามยูทูปครับกล่องโดนระงับสันยาน พิมไปเลย

Comment

Working...
      X