Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี ASUS O!Play Mini Plus Media Player สำหรับคนรักหนัง มาขายครับพี่น้อง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] มี ASUS O!Play Mini Plus Media Player สำหรับคนรักหนัง มาขายครับพี่น้อง

15/8/2564 ขอปิดกระทู้ครับ !@#$% ตอนนี้สินค้าได้ขายไปหมดเรียบร้อยแล้ว ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณคุณพิทักษ์ มากนะครับ ขอบคุณมากครับ

มี ASUS O!Play Mini Plus Media Player สำหรับคนรักหนัง มาขายครับพี่น้อง

พี่น้องครับ วันนี้มี ASUS O!Play Mini Plus Media Player - World's first HD media player that supports Acetrax สำหรับคนชอบดูหนัง แหล่ม ๆ สภาพดี มาให้พี่น้องได้เลือกซื้อกันอีกแล้วครับ เป็น ASUS O!Play Mini Plus Media Player - World's first HD media player that supports Acetrax เป็นสินค้ามือสองสภาพดี ขนแมวบ้างครับ แต่ไม่มีตก แตกหักแต่อย่างใดครับ อุปกรณ์ มีตัวเครื่อง Adaptor และ รีโมทครับ

รายละเอียดสินค้า

ASUS O!Play Mini Plus Media Player - World's first HD media player that supports Acetrax

Specifications
    Supported Formats: Video : MPEG1, MPEG2, MPEG4, RM, RMVB, VC-1, H.264; Video File Extension : TRP, MP4, MOV, AVI, ASF, WMV, MKV, FLV, TS, MTS, M2TS, DAT, MPG, VOB, ISO; Audio : MP3, WAV, AAC, OGG, FLAC, AIFF, Dolby Digital AC3, Dolby Digital Plus, DTS 2.0 +Digital out, Dolby True HD (Passthrough), Dolby True HD (Decoding), Tag ID3; Image : JPEG, BMP, PNG, GIF, TIFF; Subtitle : SRT, SUB, SMI, SSA, TXT
    Input: 1 x DC Power In; 1 x USB 2.0 Port(s); 1 x USB 2.0 / eSATA Combo Port; 1 x RJ-45 LAN Port (Gigabits MBps); 802.11n Wireless Networking; 4-in-1 Card Readers ( SD/ MS/ xD/ MMC)
    Outputs: Composite Video; Composite Audio L/R; S/PDIF Out (Optical); HDMI 1.3
    Accessories: AC Adapter; Plug; Remote Control; Composite A/V Cable; Quick Start Guide; CD (User Manual)
    File Systems: FAT16/32, NTFS, HFS/HFS+, EXT3
    Wireless Technology: WiFi 802.11 b/g/n
    Features: O!Direct, O!MediaShare, AutoPlay, Right TxT, DLNA
    Internet Content & Service: YouTube; Podcast; Internet TV; Radio; Flickr; Picasa; Weather; Stock Quotes; RSS News
    Dimensions: 151.85 x 106.7 x 29.03 mm (WxDxH)
    Weight: 175 g
    Power: 12 Vdc, 2 A
    Power Consumption: 10 W

พี่น้องท่านใด สนใจ รับไปเลย ในราคา 990 บาทครับพี่น้อง จากราคาตอนออกศูนย์ 4,490 บาท
    Post ในกระทู้ได้เลยครับ
    PM มายังพี่ตี๋ ดั้งเดิมเจ้าเดียวเท่านั้น
    โทร. 081-7503229
    โทร. 080-6686789
    Line : sakp88
    Line : peetee_dragon
    Line : @dragoncomputershop(มี@ด้วยนะครับ)
    ขอบคุณมากครับ

มาชมภาพสินค้าตัวเป็น ๆ ให้เห็นกันจะ ๆ ไปเลยครับ มีของจริง ไม่ได้อิงนิยาย

หากพี่น้องท่านใดเห็นว่าราคาไม่เหมาะสม แพงเกินไป สามารถ PM หรือโทร.แจ้งได้ครับ หรือผ่านเลยไป หากท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสม สอยเลยครับ ขอบคุณมากครับ

พี่น้องครับ วันนี้ พี่ตี๋เจ้าดั้งเดิม ต้อง User : พี่ตี๋ (เจ้าเดียวเท่านั้น) มีสินค้าดี ๆ และบริการดี ๆ มานำเสนอพี่น้องอย่างต่อเนื่อง เพื่อให้พี่น้องมั่นใจได้ว่าพี่น้องจะได้รับสินค้าแน่นอน สภาพและสเป็คเป็นไปตามที่ตกลงกัน ร้าน Dragon Computer & Services เป็นร้านที่พี่ตี๋เปิดบริการมานานหลายปีแล้ว ซึ่งพี่น้องจำนวนมากคงพอจะรู้จักพี่ตี๋อยู่บ้างไม่มากก็น้อย พี่ตี๋ขายสินค้ามานานกว่า 10 ปี พี่น้องหลาย ๆ ท่านคงพอคุ้นเคยกันดีอยู่แล้วครับ และพี่น้องจำนวนมากก็คงจะได้มาเยี่ยมเยียนที่ร้านกันบ้างแล้ว ทางร้านเรา Dragon Computer & Services ตั้งอยู่ที่ห้างสรรพสินค้าพันธุ์ทิพย์ พลาซ่า สาขาประตูน้ำ ชั้น 3 ใจกลางห้าง ห้องหมายเลข 320/1 (ตรงข้าม JIB) เปิดทำการทุกวันตั้งแต่เวลา 10.30 น. ถึงเวลา 18.00 น. ถ้าหากสะดวกนอกเวลาทำการ สามารถติดต่อเข้ามาได้ครับ

ร้าน Dragon Computer & Services ยินดีที่จะบริการด้วยมิตรภาพและไมตรีที่ดี พร้อมด้วยราคาที่เป็นธรรมตลอดไป
    ติดต่อพี่ตี๋
    โทร. 081-7503229
    โทร. 080-6686789
    Line : sakp88
    Line : peetee_dragon
    Line : @dragoncomputershop(มี@ด้วยนะครับ)

พี่ตี๋เจ้าดั้งเดิม ที่พี่น้องรู้จักกันดี ต้องกราบขอบพระคุณพี่น้องทุกท่าน ที่ได้ให้การสนับสนุนด้วยดีเสมอมาตั้งแต่อดีต จนถึงปัจจุบัน และพี่ตี๋เองยินดีที่จะบริการด้วยมิตรไมตรี ที่ดีตลอดไป

หากพี่น้องท่านใดเห็นว่าราคาไม่เหมาะสม แพงเกินไป สามารถ PM หรือโทร.แจ้งได้ครับ หรือผ่านเลยไป หากท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสม สอยเลยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by พี่ตี๋; 15 Aug 2021, 12:21:01.

ดันไปครับพี่น้อง

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X