Announcement

Collapse
No announcement yet.

FiiO btr3k ตัวเล็กสเปคแจ่ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FiiO btr3k ตัวเล็กสเปคแจ่ม

ขอส่งต่อ fiio btr3k ตัวนี้เป็นรุ่นใหม่ที่ upgrade จากตัว btr3 นะครับ เพิ่มชิปเสียง 2 ตัว เปลี่ยน Bluetooth เป็น version 5.0 รับสัญญาณได้ไกลกว่าเดิม เพิ่มช่อง balance 2.5

อายุสินค้า : ประมาณ 2 อาทิตย์
    สภาพสินค้า : เหมือนใหม่
    ประกัน : ประกันศูนย์ fiio Thai เหลือเกือบปี
    อุปกรณ์ : ครบยกกล่อง
    สาเหตุที่ขาย : ได้ลองแล้วและอยากไปลองตัว btr5

ราคาที่ซื้อมา : 2390 บาท

ลดราคาเหลือ 1900 ่่่่่่่่ รวมส่ง flash express

อยากดูรูปเพิ่มเติมแอดไลน์มาได้ครับ

por_freeedom
    Last edited by puifreedom; 16 Oct 2020, 03:04:40.

สอบถาม ขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

Comment

ลดราคาเหลือ 2000 รวมส่งครับ

Comment

ลดราคาเหลือ 1900 ่่่่่่่่ รวมส่ง flash express

Comment

ยังอยู่มั๊ยครับ

Comment

Working...
          X