Announcement

Collapse
No announcement yet.

Qinchao,YAMAHA,Marantz,PolkAudio,Elac,ROTEL,Wharfedale ฯลฯถูกกว่าทุกที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *ตอนนี้ ONKYO
    tx-nr 535
    tx-nr 636*
    tx-nr 737*
    *Dolby Atmos

ปรับราคาพิเศษแล้วนะครับ
    สนใจหลังไมค์ได้เลยคร้าบผม
    Last edited by eak10400; 31 May 2015, 20:28:23.

Comment

• วันนี้ส่งของครบทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

• pm ทุกท่านแล้วครับ

Comment

• pm ทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

วันนี้ส่งของให้ครบทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

• up
              Last edited by eak10400; 25 Jun 2015, 12:15:36.

Comment

• ส่งสินค้าให้ทุกท่านครบเรียบร้อยแล้วครับ
                ขอบคุณครับ

Comment

• boston soundware xs 2.1 digital cinema แต่เดิมที่สินค้าเคยหมดไป
                  ตอนนี้สินค้าเข้าแล้วพร้อมจำหน่ายราคาพิเศษแล้วนะคร้าบบบ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

• ส่งของให้ท่านลูกค้าทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับผม

*พ่อค้าขอลาหยุด วันที่ 10-19 กค. นะคับ
                      เนื่องจากขอหลบไปพักร้อนที่ PARIS ประเทศฝรั่งเศสนิดนึงคร้าบบ

ขอบพระคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับผม

Comment

• กลับมาประจำการเหมือนเดิมละคร้าบบบ
                        พร้อมให้บริการทุกท่านเช่นเคยครับ
                        pm ทุกท่านแล้วครับ

*ONKYO โปรโมชั่นช่วงนี้
                        -tx-nr737
                        ปรับราคาพิเศษ พร้อมแถมลำโพง Atmos ถึงสิ้นเดือน สค. นะครับผม
                        ขอบคุณครับ
                        Last edited by eak10400; 9 Sep 2015, 21:24:38.

Comment

• วันนี้ส่งสินค้าให้ทุกท่านครบเรียบร้อยแล้วครับ
                          ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับผม

Comment

• และวันนี้ก็ได้ทำการส่งของให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ
                            ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

• ฝากเพิ่มอีกช่องทางการติดต่อครับ
                                -Line id : eak10400

ขอบคุณครับ
                                Last edited by eak10400; 9 Sep 2015, 20:50:27.

Comment

Working...
                                X