Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับสั่งทำชุด Power Box สำหรับเครื่อง HD Media Playar ทุกรุ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับสั่งทำชุด Power Box สำหรับเครื่อง HD Media Playar ทุกรุ่น

สนใจติดต่อได้ที่คุณ แจ๊ค เบอร์โทร 087-041-2299 E-mail : jankaow@hotmail.com Line ID : jankaow

ธนาคารกรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์ สาขาสะพานใหม่ ชื่อบัญชี จักริน จันทร์ขาว เลขที่บัญชี 134-5-69009-1

สินค้าทุกรายการรับประกัน 1 ปี ค่าแรง ค่าอะไหล่ ฟรี มีปัญหาเปลี่ยนตัวใหม่ภายใน 30 วัน

เรียนพี่ๆทุกท่านที่คอยสนับสนุนกันมาโดยตลอด 9 ปี

ผมได้พัฒนาปรับปรุง Power Box ให้เหมาะสมคุ้มราคามากที่สุด

อุปกรณ์บางรายการที่สั่งนำเข้ามานั้นมีการปรับขึ้นราคาเนื่องจากสภาวะทางเศรษฐกิจ

ผมจึงขอปรับราคาขึ้นเล็กน้อยและอัพเกรดอุปกรณ์บางรายการให้ดีขึ้นตามไปด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

รายการสินค้าทางร้านสนใจสอบถามได้ครับ

จำหน่ายและบริการติดตั้ง ล้าง ซ่อม แอร์โดยทีมงานมืออาชีพ : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

Power Box SU602 สำหรับ HD Playar - DAC - Headphone Amp - PC Atom - Other : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

Line Filter AC208 สำหรับ Video - Audio - Home Theater System : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

Noise Filter AT301 สำหรับ Docking - Cabel Box - All Adaptor : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

AC Power and Accessory อุปกรณ์เสริมประสิทธิภาพ : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

Modify สำหรับ Dune Base 3D : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

Modify สำหรับ Dune Max/Duo : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

Modify สำหรับ Dune Base/Prime - Dvico - Popcorn C200 - CEN.Grand - Other : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

บอกเล่าเก้าสิบสบายๆสไตล์นาย..Jack : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

เช็คหมายเลขพัสดุ EMS : กดอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ

รับซ่อมเครื่องเล่น HD Media Playar ทุกรุ่นทุกอาการ

บริการจัดหา อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ทุกชนิด ราคาเป็นกันเอง

รับโมดิฟายเครื่องเล่น HD Media Playar ทุกรุ่นทุกยี่ห้อในราคามิตรภาพ

ภาพตัวอย่างผลิตภัณฑ์สนใจตัวไหนติดต่อสอบถามได้เลยครับ
    Attached Files
    Last edited by jankaow; 3 Jul 2018, 00:57:59.

ขอราคาด้วยครับ ^^ ของ playon!Hd อะครับ

Comment

Originally posted by samoza View Post
      ขอราคาด้วยครับ ^^ ของ playon!Hd อะครับ
      คิดว่าราคาไม่เกิน 2500 บาทครับทุกขนาดตั้งแต่ 3A - 5A ครับ

สินค้ารับประกัน 2 ปี = ค่าแรง 2 ปี - อะไหล่ 1 ปี

ปล..ราคานี้ผมยังไม่รวมค่าส่งนะครับเพราะผมก็ยังไม่ทราบค่าส่งเหมือนกัน ( 5A เครื่องหนักมากกกก )
      Last edited by jankaow; 3 Mar 2010, 23:53:44.

Comment

Comment

Comment

ถ้าราคาไม่เกิน 2000 พร้อมส่งนะผมว่าขายดีโคตรๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by chunlive View Post
              ถ้าราคาไม่เกิน 2000 พร้อมส่งนะผมว่าขายดีโคตรๆๆๆๆๆๆ
              เดี๋ยวผมขอคิดและรวมต้นทุนก่อนนะครับ

ได้เรื่องยังไงแล้วจะแจ้งให้ทราบค้าบบบบบบ

Comment

___@@@______@@@__
                ___@@@@@@@@@___
                ____@@@@@@@@____
                _____@@@@@@@_____
                ___@@@_______@@@__
                ___@@@@@@@@@____
                ___@@@@@@@@____
                ___@@@______________

รถบรรทุก 4 ล้อ ไม่ติดเวลา >>> http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=512764

Comment

สนับสนุนอย่างแรงครับ ไทยทำไทยใช้

Comment

สนับสนุนครับผม

Comment

+1 ครับ ถ้าราคานี้ขายกันไม่ทันแน่ ๆ
                      Originally posted by chunlive View Post

Comment

อรุณสวัสดิ์คร้าบ

Comment

ดันจ้า

Comment

ยามเช้าๆๆ ขึ้นไปหน้าแรก ครับ พี่น้อง.....

Comment

ดันๆก่อนเที่ยงครับ

Comment

Working...
                              X