Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CRC Co Contact Cleaner นํ้ายาล้างหน้าสัมผัสทางไฟฟ้า ขนาด 350

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย CRC Co Contact Cleaner นํ้ายาล้างหน้าสัมผัสทางไฟฟ้า ขนาด 350

ขาย CRC Co Contact Cleaner นํ้ายาล้างหน้าสัมผัสทางไฟฟ้า ขนาด 350 กรัม มีอยู่ 10 กระป๋อง เป็นของค้างสต๊อคอาจจะมีรอยขูดนิดหน่อยด้านนอกแบบว่าเก็บในกล่องตอนย้ายแล้วมันเสียดสีกันแค่นั้นเองครับ ยังใช้ได้ทุกกระป๋องผมลองเอามาทดสอบแล้วใช้ได้ครับ ของยังไม่ได้ใช้เลย

ขายกระป๋องละ 320 บาทครับ ถ้าเหมาหมด ผมลดให้เหลือ3000ครับ(ค่าส่งคิดตามจริง) หรือถ้ามารับเองผมลดให้3000 เช่นกันครับ
    ผมอยู่ มีนบุรี ซอย สุวินทวงศ์34 ครับ หรือถ้านัดเจอใกล้ๆผมพอหอบวิ่งมอไซค์ไปส่งให้ได้ครับ แต่ถ้าซื้อปลีกผมขอเก็บค่าส่งตามจริงนะครับ

LINE regaria14
    แอดมาได้เลยครับ ไม่ต้องกลัวโกงนะครับ ผมอยากให้มารับกับมือด้วยซ้ำไปครับ มอไซค์ผมไม่ค่อยดีมันเก่าแล้ว T T
    Attached Files
Working...
X