Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย TV SONY 32 นิ้วและชุดโฮมเทียร์เตอร์บลูเลย์ PIONEER สภาพสวยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย TV SONY 32 นิ้วและชุดโฮมเทียร์เตอร์บลูเลย์ PIONEER สภาพสวยครับ

ขาย TV SONY 32 นิ้วและชุดโฮมเทียร์เตอร์บลูเลย์ PIONEER สภาพสวยครับ

ขายทีวี SONY 32 นิ้วสภาพดีครับ ใช้งานได้เป็นปกติ ไม่เคยเสียไม่เคยซ่อมครับ ภาพยังสวยเหมือนเดิม
    มีรีโมทพร้อมใช้งานครับและขายชุดโฮมเทียร์เตอร์บลูเลย์ของ PIONEER พร้อมลำโพง 6 ตัว สภาพดีครับ
    ซื้อมาแทบไม่ค่อยได้ใช้งานเลยครับ หัวอ่านยังอ่านแผ่นได้เป็นปกติไม่เคยเสียไม่เคยซ่อมครับ เล่นได้ทั้ง
    แผ่นบลูเลย์ ดีวีดี บลูทูธได้ครับ มีแท่นวางไอโฟนเปิดเพลงจากไอโฟนได้เลยครับ มีรีโมทครบพร้อมใช้งาน
    สายลำโพงมีหนูกัดสายบ้างแต่ต่อให้แล้วครับลำโพงดังปกติครับ มีสาย HDMI ให้ไปด้วยพร้อมใช้งาน
    ขอขายเหมาทั้งหมดไม่แยกนะครับ

ขาย 7,900 บาทครับ ไม่สะดวกส่งนะครับ ต้องมารับของเองที่บ้านแถวพุทธมณฑลสาย 2 ฝั่งถนนบรมราชชนนี

ติดต่อ 081-7036266 เก่ง

อยากได้แต่ทีวี

Comment

Originally posted by Maradona View Post
      อยากได้แต่ทีวี
      ลองเสนอราคามาได้ครับ เผื่อจะแยกขายให้ครับ มีตัวต่อไวไฟให้ด้วยนะครับ เพิ่งหาเจอซื้อเพิ่มมาตอนซื้อทีวีแล้วใช้ไปครั้งเดียวเก็บจนลืม

Comment

Working...
      X