Announcement

Collapse
No announcement yet.

Qinchao,YAMAHA,Marantz,Denon,Elac,ROTEL,Magnet ,Anthem,AudioLab, ฯลฯถูกกว่าทุกที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

TX-NR 636 ขอราคาด้วยครับ

Comment

Originally posted by sena2001 View Post
      TX-NR 636 ขอราคาด้วยครับ
      pm แล้วครับผม

Comment

ขอบคุณลูกค้าวันนี้ครับ
        คุณปาน ลูกค้าจากมุกดาหาร
        คุณดวงแก้ว ลูกค้าย่านลาดพร้าว
        ที่วันนี้อุดหนุดชุดโฮม Onkyo 7705 dolby atmos
        ชุดนี้ยอดนิยมจริงๆครับ เสียงดีมาก ราคาพิเศษ
        สินค้าล๊อตใหม่เข้าแล้วครับ(จำนวนจำกัดมากๆ)
        กทม ส่งถึงบ้านฟรี
        ตจว เราก็จัดส่งให้ครับ
        สนใจ 081-486 4118 ขอบคุณคร้าบ

Comment

up

Comment

Originally posted by bobe1983 View Post
            up
            ขอบพระคุณมากๆคร้าบผม

ส่งของทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ

และPMทุกท่านเรียร้อยแล้วเช่นกันครับผม
            ขอบคุณครับ

Comment

pm ทุกท่านแล้วครับ

และวันนี้ก็ส่งของให้ทุกท่านครบเรียบร้อยครับผม ทั้งลูกค้า กทม และ ตจว

*ลำโพง ELAC debut series ของบางรุ่นที่เคยขาดไป ตอนนี้สินค้าเข้าพร้อมจำหน่ายแล้วครับผม จำนวนจำกัดครับ

Comment

ส่งของทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ
                ขอบคุณครับ

Comment

วันนี้ส่งของทุกท่านทั้ง กทม และ ตจว เรียบร้อยแล้วครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

และวันนี้ก็ได้ทำการส่งสินค้าให้ทุกท่านครบแล้วเช่นกันครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

ONKYO 646 ขอราคาด้วยครับ

Comment

Originally posted by EDITION69 View Post
                        ONKYO 646 ขอราคาด้วยครับ
                        PM แล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

วันนี้ส่งของให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ
                            ทั้งลูกค้า กทม และ ตจว ครับ
                            ขอบคุณที่อุดหนุนครับผม

Comment

ขอบพระคุณ คุณMAX ลูกค้าเขตสวนหลวงฯ
                              ที่วันนี้อุดหนุนลำโพงครบเซ็ตAtmos รุ่นยอดฮิต ณ ขณะนี้ Elac debut series by Andrew Jones รุ่น F5/B5/C5/A4 Atmos
                              ในราคาสุดพิเศษ ซึ่งล๊อตนี้เป็นล๊อตสุดท้ายของราคาพิเศษแล้วครับ
                              รีบหน่อยช้าราคาถูกหมดอดนะคร้าบบ

Comment

**ด่วน
                                สำหรับลูกค้าทุกท่านที่สนใจสั่งซื้อลำโพง
                                Elac Debut Series by Andrew Jones

ตอนนี้บริษัทได้ทำการปรับราคาขึ้นแล้วครับ โดยขึ้นขั้นต่ำชิ้นละ2พันบาทขึ้นไปครับ
                                ของผมที่ได้สต๊อคไว้ในราคาพิเศษสุดๆ(ราคาเดิม)เหลืออยู่อย่างละนิดแล้วครับ หมดแล้วหมดเลย
                                ท่านใดสนใจรีบสั่งเลยนะครับ
                                สินค้าประกันศูนย์
                                กทม ส่งฟรี
                                สนใจ 081-486 4118
                                line id : eak10400
                                page : www.facebook.com/Eak10400HomeTheatre

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X