Announcement

Collapse
No announcement yet.

AVR DENON x4100w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] AVR DENON x4100w

เรียนเพื่อนสมาชิกครับขออนุญาตระบายสินค้าเนื่องจาก เกินระบบ
    1. AVR DENON x4100w ไฟ 100 มือสองสภาพสมบูรณ์ ใช้งานได้ปกติ ตัวนี้ ถือเป็นรุ่นใหญ่ของค่ายนี้นะครับ ราคาเปิดตัวอยู่ที่ 48,900บาท รองรับระบบเสียง ATMOS ต่อซับได้ 2 ลูก ต่อลำโพงแบบ Bi AMP รองรับ มันติโซน พูดง่ายๆ สรรพคุณเพียบ งั้นขอตัดบทจบเลยแล้วกัน เอาเป็นว่า ถ้าท่านเล่นเครื่องเสียงทั้งมือเก่าและมือใหม่ กับงบไม่เกิน 20K ตัวนี้ถือว่าคุ้มค่ากับการลงทุนแน่นอน
    โม้ตั้งนาน ลืมใส่ราคา ตัวนี้ผมขอส่งใน
    17,500 บาท

อุปกรณ์ ที่มีให้มีรีโหมดกับสายไฟ AC เท่านั้น
    ตัวนี้เป็นมือสองจากญี่ปุ่นต้องมีหม้อแปลงไฟ100ด้วย

เนื่องจากเป็นสินค้ามือสอง ผมยินดีเชิญท่านที่สนใจมาทดลองฟังเสียง ได้ที่บ้านผมได้เต็มที่ ไม่ถูกใจไม่ต้องรับไป ผมพักอยู่ท่านน้ำพระประแดง สมุทรปราการ มาง่ายครับ
    หรือต้อง สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
    ลายไอดี Komsan18 หรือ
    โทร o89779หนึ่งเจ็ด34 ผมชื่อหนึ่งนะครับ
    ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ

มีหม้อแปลงไฟ 110 V.แถมให้ป่าว ราคาลดได้เต็มที่เท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by ampron View Post
      มีหม้อแปลงไฟ 110 V.แถมให้ป่าว ราคาลดได้เต็มที่เท่าไหร่ครับ
      แถมหม้อแปลงปลงไฟ 110 V.ให้ครับ ถ้าไม่เอาหม้อแปลงไฟ 110 V. ลด 1500.-

Comment

Working...
      X