Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายหลายอย่างครับ เครื่องเสียง 4K Projector 4 K สายไฟAC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายหลายอย่างครับ เครื่องเสียง 4K Projector 4 K สายไฟAC

สนใจติดต่อ 0988301985

สายไฟ AC Audioquest​ NRG-2 (1.8M)
    วันนี้เขาขอเสนอ สายไฟคุณภาพสำหรับทุกระบบ ใช้ได้ตั้งแต่เครื่องกรองไฟไปถึง Pre-Pro​/Power amp เป็นสายไฟในระดับเริ่มต้นแต่คุณภาพที่ได้จะเห็นถึงความแตกต่างทันทีเมื่อเทียบกับสายไฟแถมปกติ สภาพสวย มีกล่องมาให้พร้อม ใครกำลังหาสายไฟหรือ เริ่มต้นเล่น AC ตัวนี้จะเป็นก้าวแรกๆที่จะไม่ผิดหวังครับ ราคามือหนึ่งอยู่ที่ 5900 บาท แต่เราเสนอราคาขายเพียง 3890 บาทเท่านั้น

OPPO UDP203 4K
    วันนี้เราขอเสนอเครื่องเล่น Bluray​ 4K Hi-END​ จากค่าย OPPO สภาพเครื่องสวยงามครับใช้งานได้ทุก Option รองรับภาพ 4K 60Hz​ HDR10 / Doby Vision และในส่วนของการรองรับระบบเสียงก็รับ Atmos​ / DTS-X​ / Auro 3D การเล่นไฟล์หนังเป็นที่รู้ๆกันว่า OPPO ทำได้ดีมาตลอด ไม่แพ้เครื่องเล่น Multi File แบรนด์​ชั้นนำต่างๆเลย ในส่วนของคุณภาพเสียงก็ได้ DAC คุณภาพสูง คือ 32-bit Reference​ DAC จาก KAM มาจัดการให้
    OPPO UDP203 4K​ มาพร้อมตัวรีโมต​ และสายไฟ ทางเราขอเสนอราคาขายเพียง 20500 บาทเท่านั้น

TECHNIC SC-800
    ต้องยอมรับความจริงครับว่า เมื่อก่อนผมมองข้ามลำโพงจากญี่ปุ่นไปเยอะพอสมควร มองว่าเป็นตลาดรอง ไม่ใช่ตลาดหลัก เสียงของลำโพงญี่ปุ่นยังไงก็สู้ลำโพงตลาดหลักไม่ได้ แต่พอได้เรียนรู้ได้อยู่ในวงการนี้มาเป็นเวลานานพอสมควร ความคิดผมก็เปลี่ยนไป
    วันนี้เราขอเสนอลำโพงVintage Technics​ sc-800 รุ่นนี้ มีดีตรง เป็นปาก Horn ขนาด 14*4 นิ้ว เป็นลำโพง 3 ทาง นะครับ Woofer 8 นิ้ว กรวยกระดาษ เสียงแหลมขนาด 3 นิ้ว ที่สำคัญแม่เหล็ก Alnico นะครับ เสียงที่ได้รับฟังมานั้น ผมขอให้คำจำกัดความว่า คุ้มค่าทุกสตางค์ที่จ่ายไป ยิ่งได้มีระบบ Horn เข้ามาช่วย เสียงไปไกลมากครับ ดีแบบในช่วงราคาค่าตัวเท่านี้ ผมว่าไม่ต้องไปหาลำโพงอื่นๆแล้วที่จะให้เสียงดีเท่าตัวนี้ หรือถ้าไปอยู่ใน แบรนด์​ดังๆ นี่ราคามันต้องไปไกลกว่าที่มันเป็นอยู่มาก สภาพลำโพงต้องเรียกว่ายังสวยงาม ด้านหลังตู้มีรอยบ้างตามอายุครับ เราขอเสนอราคาขายเพียง 12500 บาทเท่านั้นครับ

Viewsonic​ PX727 4K
    วันนี้ทางเรามี Projector​ 4K คุณภาพคุ้มราคา มานำเสนอครับ นั่นคือ Viewsonic​ PX727 4K เรื่องภาพที่แสดงออกมานั้น จัดว่าอยู่ในเกินที่สวยงามเลยละ ได้รับรีวิวจากเมืองนอกในแง่ของความคุ้มค่าและประสิทธิภาพ​คุ้มค่าเม็ดเงินทุกบาท รองรับ HDMI 2.0 ใช้งานไปแล้วเพียง 600 ชม.เท่านั้น มีกล่องเดิมให้ครบ รีโมต สายไฟ Projector​ Viewsonic​ PX727 4K​ รุ่นนี้ ราคาเปิดตัวอยู่ที่ 49900 บาท แต่เราเสนอราคาขายเพียง 26900 บาทเท่านั้นครับ ราคานี้ว่าถูกคุ้มสุดๆแล้ว แต่เท่านี้ยังไม่พอเราแถม หลอดสำรอง ยังไม่ได้ใช้งานไปอีก 1 หลอด มูลค่า 4000 บาท เอาไปดูกันจุกๆ ไปเลย

NAD​ C390DD
    Integrated NAD C390DD สภาพสวย 150Watt x2 ตัวได้รับรางวัลมากมาย เป็นระบบ Digital Amp /Dac แบบเดียวกับ รุ่นพี่ Master Series M2 เสียงดีมากไม่แพ้รุ่นพี่เลยละครับ​ เป็นอินติเกรต แอมป์ ที่ทำงานด้วยเทคโนโลยี Direct Digital ที่ NAD พัฒนาร่วมกับZetex Technology สภาพถือว่าสวยงามอยู่ครับ ราคาเปิดตัวรุ่นนี้อยู่ที่​ 93900 บาท​ แต่เราเสนอราคาขายเพียง​ 34800 บาทเท่านั้น​ สนใจติดต่อ​ 0988301985​
    Specifications
    DIGITAL INPUT (COAXIAL, OPTICAL)
    Input Impedance 75 ohms (coaxial) 110 ohms (AES/EBU)
    Sample Rate 32kHz to 192kHz
    Frequency Response ±0.5dB (ref. 20Hz-96kHz @ 192kHz)
    Channel Separation >90dB (ref. 10kHz, 4 ohm, 1/3 rated power)
    OVERALL SPECIFICATIONS
    Continuous Output Power (ref. 20Hz - 20kHz, rated THD) 8ohm ≥150W
    Rated Distortion (THD, with AES17 and AP passive 20kHz LP filters) <0.005% (ref. 20Hz - 20kHz, 500mW - rated power)
    Clipping Power >165W (ref. 1kHz, 8 ohm, 0.1% THD)
    IHF Dynamic Power 8 ohm 160 W, 4 ohm 350W
    Maximum Output Current >18A
    Signal / Noise Ratio >95dB (A-weighted, ref. 1W)
    >124dB (A-weighted, ref. 250W)
    Damping Factor >800 (ref. 20Hz - 200Hz

Parasound A23
    ใครหา power เพื่อมาเสริมระบบรับรองว่าไม่ผิดหวังกับตัวนี้ครับ Parasound A23 ชื่อนี้ไม่เคยทำให้ผิดหวัง ของดีคุณ Hi-END​ ดีทั้งดูหนังฟังเพลง ขับลำโพงยาก ๆ ได้สบายครับ
    - ให้กำลังวัตต์เต็มที่ 125 watts/2 channels @8 Ohm, 225 watts/2 channels @4 Ohm, 400 watts/1 channel @8 Ohm ถ้า bridge
    - มีช่องต่อทั้ง XLR, RCA ปรับ gain ของเสียงแยกกันได้ หรือจะเลือกเป็น THX volume ก็ได้
    - ตัวเครื่องถือว่าสมบูรณ์ดี ใช้งานปกติไม่มีปัญหาได ๆ สภาพตีไป 95% มีรอยเล็กน้อยที่ฝาด้านบน (เผลอโดนครื่องอื่นขูด) ไม่มีผลกับเสียง ที่เหลือสวยกริบครับ
    - กล่อง โฟม คู่มืออยู่ครบครับ
    ขอเสนอราคาขายเพียง 24800 บาทเท่านั้น

AVR DENON + POLK 5.1
    เมื่อ Avr Denon​ X-250BT มาเจอกับ ชุดลำโพง Polk RM6750E คุณจะพบกับความสนุกเร้าใจในการชมภาพยนตร์​ในงบประมาณ​ที่เอื้อมถึง ด้วยคุณภาพเสียงที่ดีกว่าชุด Boxset ของค่ายต่างๆ ในงบประมาณที่พอๆกัน เรามั่นใจว่าลูกค้าจะต้องชอบและประทับใจในเสียงและภาพที่ได้ครับ Denon X-250BT รองรับภาพ 4K /HDCP2.2 นะครับ ดูภาพ 4K ได้ไหลลื่นสบายตาครับ และให้กำลังขับที่ 90watt​@8ohm​ ครับ กำลังเหลือๆในการขับเจ้าชุด Polk 5.1 ตัวนี้ แน่นอนครับ
    ชุดนี้ทางเราเสนอราคาขายเพียง 14800 บาทเท่านั้น

Luxman​ L-80 Made in Japan
    LUXMAN​ INTEGRATED​ AMPLIFIER​ ที่ไม่มีใครไม่รู้จัก โดยรุ่นนี้เป็นรุ่นที่ Luxman สร้างขึ้นมาเฉลิมฉลองครบรอบก่อตั้งบริษัท 50ปี ให้กำลังขับที่ 40 watt ที่ 8​ohm​
    ภาคปรีใช้วงจรเดียวกับ Pre รุ่นใหญ่ C-1000 สภาพสวยงามมากครับ เจ้าของเดิมดูแลอย่างดีสภาพนี้ไม่รักจริงก็ไม่รู้จะว่าอย่างไรแล้วครับ

LUXMAN​ INTEGRATED​ AMPLIFIER​ ที่ไม่มีใครไม่รู้จัก โดยรุ่นนี้เป็นรุ่นที่ Luxman สร้างขึ้นมาเฉลิมฉลองครบรอบก่อตั้งบริษัท 50ปี ให้กำลังขับที่ 40 watt ที่ 8​ohm​
    ภาคปรีใช้วงจรเดียวกับ Pre รุ่นใหญ่ C-1000 สภาพสวยงามมากครับ เจ้าของเดิมดูแลอย่างดีสภาพนี้ไม่รักจริงก็ไม่รู้จะว่าอย่างไรแล้วครับ
    Last edited by rick25955; 4 Dec 2022, 10:31:29.

Klipsch​ RSB6
    วันนี้เรามี Soundbar​ คุณภาพดี จาก Klipsch​มาเสนอครับ RSB6 รุ่นนี้เสียงดี ใครๆได้ฟังก็พึงพอใจ สร้างความบันเทิงภายในบ้านได้แบบง่ายๆครับ สภาพสมบูรณ์​ปกติ มีอุปกรณ์มาให้ครบ ไฟบ้านเรา 220 ครับ เสนอราคาขายเพียง 7900 บาท เท่านั้น

Last edited by rick25955; 4 Dec 2022, 10:35:31.

Comment

Onkyo TX-NR​5010
      รุ่นเรืองธงสุดในอดีต ไม่มี AVR ตัวไหนของ Onkyo จะใหญ่กว่าตัวนี้อีกแล้วครับ ใครอยากได้รุ่นเรืองธง แต่ยังไม่สนใจจะไป Atmos​ / DTS-X ตัวนี้คือตัวจบของท่านครับ รับรองระบบภาพ 4 K/3D รองรับระบบเสียงได้ถึง 9.2Ch รอบรับ Blutooth​/AIRPLAY / NETWORK / WIFI /
      Onkyo TX-NR5010 ได้รับมาตรฐาน THX Ultra2 Plus Certified ซึ่งเป็นระดับสูงสุดของ THXเพื่อยืนยันว่า AVR เครื่องนี้มีศักยภาพ สามารถใช้งานกับพื้นที่ขนาดใหญ่ กว่า 3,000 ตร.ฟุต ได้สบายๆ ให้กำลังขับที่ 180W. ที่8​ohm​ ราคาเปิดตัวอยู่ที่ 129000 บาท อุปกรณ์มีรีโมตและไมล์เซ็ตเสียงมาให้ด้วย แต่เราขอเสนอราคาขายเพียง 28900 บาทเท่านั้น

สนใจติดต่อ 0988301985

Comment

Working...
      X