Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Pioneer HTZ-322BD home theater 5.1 Ch

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Pioneer HTZ-322BD home theater 5.1 Ch

!@#$ ปิดการขาย ขอบคุณ OverclockZone ครับ!@#$

ขาย Pioneer HTZ-322BD home theater 5.1 Ch

อุปกรณ์ (device): Pioneer HTZ-322BD home theater 5.1 Ch ประกอบด้วย
    1. ตัวเครื่อง ใช้งานได้ปกติ CD ใช้งานได้ปกติ
    2. ลำโพง หน้า 2 ตัว หลัง 2 ตัว กลาง 1 ตัว และลำโพงซับ 1 ตัว
    3. ไม่มี Remote นะครับ แต่สามารถโหลด APP ในมือถือ ใช้แทน Remote ได้
    ราคา (price): ปิดการขายครับ
    สภาพ (condition): 80% มีรอยการใช้งานทั่วไป ลำโพงไม้ยังปกติครับไม่บวม
    ประกัน (warranty): ไม่มีแล้วครับ ประกันใจให้ 15 วันครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เงิน
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 09-0520-7108
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ปิ่นเกล้า สายไต้ใหม่ บางใหญ่

รายละเอียดโดยรวมครับ

https://www.mybestprice.my/home-thea...tz-322bd-15345

รูปครับ

Last edited by wattot; 9 Nov 2021, 19:11:59.

สอบถามได้นะครับ สนใจราคาคุยกันได้ครับ

Comment

มีภาพรูข้างหลังไหม ต่ออะไรได้บ้าง

Comment

ตอนเย็นถ่ายลงไว้ให้
        ขอบคุรครับ

Comment

รูปเพิ่มเติมครับ

Comment

ปรับราคา
            Last edited by wattot; 9 Nov 2021, 19:12:28.

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

Working...
              X