Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายชุดฟังเพลง XAV 2.1 BT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายชุดฟังเพลง XAV 2.1 BT

ขายชุดฟังเพลง XAV A2.1 BT
    ประกอบด้วยเครื่องรับสัญญาณ bluetooth และ แอมปลิฟลายเออร์
    ลำโพง 2.1
    ใช้น้อย สภาพดี ขอขาย 8000 บาท สุทธิ ขอท่านที่รับราคานี้ได้ งดต่อรอง
    ติดต่อ 06555-24639 ของอยู่สุทธิสารรัชดา ไม่ส่งขนส่งนะครับ นัดรับแถวนี้หรือมารับที่บ้าน ขอบคุณครับ

อยากได้จังครับ แต่ช่วงนี้ไม่สะดวกเข้ากทม. TT

Comment

ยังอยู่ไหมครับ

Comment

สอบถามครับ ไม่เห็นปุ่มปรับ เลยสงสัย ถ้าเล่นเพลงจาก ซีดี ต่อสายเข้า อินพุท แล้ว เปิดเพลงจากมือถือ ปล่อยสัญญาณบูลธูท พร้อมกัน เครื่อง จะเล่น เพลงจากแหล่งไหน ครับ

Comment

Working...
        X