Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Yamaha Rx-v395 มีตำหนิ แต่ไม่มีรีโมท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Yamaha Rx-v395 มีตำหนิ แต่ไม่มีรีโมท

ขายแล้วครับ

ขอขาย Yamaha Rx-V395 #ไม่มีรีโมท
    สภาพตามรูปเลยครับ
    ตัวนี้ผมได้มาเปิดเทสกับ Notebook ฟังเพลงได้ปกติครับ
    แต่ได้โปรดอ่านให้จบมันมีตำหนิ

ปุ่มเลือกฟังชั่นว่าเราจะต่ออะไร กดได้แต่มีรวนนิดๆ มันไปฟังชั่นอื่นนิดหน่อย อย่างกดเลือก cd อาจไป dvd แต่กดคืนได้ไม่ยากครับ

ปุ่มกดเลือกเอฟเฟคแถวล่าง กดได้แต่มีรวนนิดๆ แต่เลือกได้ทุกเอฟเฟคครับ มันแสดงผลที่หน้าจอ ผมลองเลือก คอนนเสิร์ตดู เสียงเปลี่ยนตามคำสั่งครับ

วิทยุ จูนเนอร์ รับได้ แต่ปุ่มรวนครับ กดเปลี่ยนคืน กด+ - มันชอบจะเป็นเปลี่ยนภาครับ AM/FM แทน แต่ก็ยังเปลี่ยนคืนได้แต่ต้องใช้ความพยายามหน่อย

ช่องต่อลำโพงด้านหลัง ผมลองต่อทั้ง Aและ Bติดหมดครับ เลือกA-Bด้านหน้าได้ ให้ออกช่องแนลหรือออกพร้อมกันก็ได้ ออก 4 ตัว

ปุ่มโวลลุ่มแบบหมุน

หยอดน้ำมันไฟแช็คลงไปในรูหมุนโวลลุ่มแล้วใช้งานได้ปกติทุกโวลลุ่มครับ

ช่องต่อโฟนด้านหน้าไม่ได้ลองครับ

สินค้ามือสองผมรับมาขายต่อ ดังนั้นผมไม่ทราบว่าเครื่องนี้กี่ปีแล้ว ซ่อมมาหรือยัง แต่ถ้าต้องการรูป หรือคลิปเสียง คลิปภาพการใช้งานตกจุดไหนเพื่อความแน่ใจก่อนซื้อ บอกได้ครับ ผมจะถ่ายให้ถ้าสามาถทำได้

ตัวนี้อยากให้มารับเอง เทสเองครับ เพราะ1 สินค้ามีตำหนิ 2มันหนักมากกกกกก ส่งกลัวจะไม่คุ้มค่าส่ง และ 3สินค้าไม่มีการรับประกันหลังการขายครับ ไม่รับแลก คืน เปลี่ยนซ่อม อยากให้มาเทส มาดู มาชมเอง ถูกใจค่อยยกกลับ

#ส่งได้แต่เงื่อนไขเดียวกับรับเองครับ ไม่รับแลก เปลี่ยน หรือคืน

ถ้าสนใจอยากเข้ามาเทสสินค้า ผมอยู่ซอยเฉลิมพระเกียรติ 14 ตรงข้ามสวนหลวง ร9 เขตประเวศ กทมครับ

โทร 083 441 0236 // Line ID Civilzcom
    (งดเปลี่ยน ซ่อม หรือคืนนะครับ สำหรับเครื่องเสียง เพราะว่าโดนแกะลำโพงจนขาดแล้วมาขอคืนมาแล้ว คนแกะบอกว่า เครื่องเสียงเขาแกะกันทุกคนเป็นเรื่องปกติ ดังนั้นผมขออนุญาติไม่ประกันครับ)
    Last edited by civil1; 27 May 2019, 23:08:30.

Comment

เท่าไหร่ครับ

Comment

ราคาครับ

Comment

โอ้ ขอโทษครับ ก๊อปมาแต่ข้อความที่ประกาศไว้ในเฟซ ลืมก๊อปราคามา ขาย 2290 บาท แต่ขายไปแล้วครับ

Comment

Working...
          X