Announcement

Collapse
No announcement yet.

SOKEN Home theatre K-990 เสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] SOKEN Home theatre K-990 เสีย

ปิด ขายแล้ว -!@#$%

SOKEN Home theatre K-990 เสีย

http://www.weloveshopping.com/shop/s...3&shopid=10741

อาการ เสียบปลั๊กไฟ เปิดเครื่อง แล้วมีควันสีขาวออกมาจากในเครื่อง เลยรีบถอดปลั๊กออก
    แกะฝาครอบเปิดดูข้างในตามรูป จะเห็นมีตัว ic บวม อยู่ตัวหนึ่ง (ที่เมจิกสีดำติ๊กไว้)
    ส่วนอื่นก็ดูสภาพดี แต่ไม่แน่ใจเพราะไม่ใช่ช่าง

อุปกรณ์จะมีตามรูป
    1. ตัวเครื่อง
    2. ลำโพง 5 ตัว (ไม่มีลำโพงตัวใหญ่)
    3. ไม่มีรีโมท
    4. ไม่มีกล่อง และ ฯลฯ

Last edited by tui42; 12 May 2019, 16:44:18.

คุ้มๆเปลี่ยนคาปา ไม่กี่บาท หลักสิบ

Comment

Originally posted by weeweewee View Post
      คุ้มๆเปลี่ยนคาปา ไม่กี่บาท หลักสิบ
      ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Comment

ส่งได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by justaways View Post
              ส่งได้ไหมครับ
              ยังไม่สะดวกส่งนะครับ

Comment

Comment

Working...
                X