Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้ว!! MacBook Pro M2 รุ่นปี 2022 16GB/SSD512GB ประกันเหลือแถม Magic Mouse

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแล้ว!! MacBook Pro M2 รุ่นปี 2022 16GB/SSD512GB ประกันเหลือแถม Magic Mouse

MacBook Pro M2 รุ่นปี 2022 (Touch ID) RAM16GB SSD512GB สี Space Gray Keyboard ภาษาไทย
    แบต 11 cycle.
    แถม Magic Mouse (gen1)
    ประกันเหลือ 11 สิงหาคม 2567

ขาย 36000.- นัดเจอเพื่อเช็คของและปลดล็อคได้ในเมืองทองธานี หรือแนวรถไฟฟ้าสีชมพู เส้นหลักสี่ไปจนถึงแคราย
    สนใจฝากข้อความไว้ที่ข้อความของ OCZ โทร 0817503281 หรือทิ้งข้อความผ่าน line เบอร์เดียวกัน (ไม่รับโทรผ่าน line)

Last edited by J-Work; 21 Feb 2024, 05:56:04.

สนใจครับ สะดวกแถวรามคำแหงไหมครับ

Comment

Originally posted by vijjamanja View Post
      สนใจครับ สะดวกแถวรามคำแหงไหมครับ
      แถวนั้นขอเป็นพื้นที่เดอะมอลล์บางกะปิครับ อยากได้พื้นที่สาธารณะที่ save ทั้งฝั่งผู้ซื้อและผู้ขาย

Comment

ตอนกลางวันไม่สะดวกเลยครับ บิ๊กซีหน้ารามหรือใน ม.รามได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ ถ้าอยู่ถึงวันหยุดค่อยติดต่ออีกทีก็ได้

Comment

Originally posted by vijjamanja View Post
          ตอนกลางวันไม่สะดวกเลยครับ บิ๊กซีหน้ารามหรือใน ม.รามได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ ถ้าอยู่ถึงวันหยุดค่อยติดต่ออีกทีก็ได้
          ต้องขออภัยจริงๆ พิกัดไกลมากๆ เดินทางตอนกลางคืนไม่สะดวกครับ

Comment

ไม่เป็นไรครับ

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
              X