Announcement

Collapse
No announcement yet.

Macbook air M2 รุ่นล่าสุด 256GB Ram 8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Macbook air M2 รุ่นล่าสุด 256GB Ram 8

Macbook air M2 รุ่นล่าสุด 256 GB Ram 8
    รอบชาร์ท 113 แบตสถานะปรกติ
    ประกันเหลือถึง 22 กันยายน 66
    สภาพสวยไม่มีตำหนิ ใช้งานน้อย
    อุปกรณ์ สายชาร์จแท้เดิม กล่องหายไม่มีกล่องครับ แถมเคส ใส 1 ชุด

28,900 รวมส่ง ของอยู่จังหวัดพิจิตร มีเข้า กทม บางช่วงครับ

ติดต่อผู้ขายทาง Line dewgoon23
    เบอร์โทรในภาพได้เลยครับ
    หรือInbox ฝากข้อความได้เข้ามาดูตลอด
    ขอบคุณพื้นที่ด้วยครับ

++

Comment

Comment

Comment

Working...
        X